"นจอ. รวมพล"

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ

Re: "นจอ. รวมพล"

โพสต์ โดย PUTT SCOTT » 09 ก.ย. 2009, 21:55

visarut เขียน:ใจร้อนครับพี่

จ.อ.วิศรุต สมุทรธารักษ์

สนภ.5 นทพ. 57 หมู่ 6 ต.ภูหลวง อ.ปักธงชัย จ.นคราชสีมา 30150

เดี๋ยวฝากเงินไปกับพี่นิพนธ์นะครับ 1200 + ค่าส่ง

ขอบคุณล่วงหน้าครับพี่

จัดให้แล้วน้อง

โพสต์ โดย visarut » 12 ก.ย. 2009, 23:44

ขอบคุณครับพี่ ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ

อาทิตย์นี้พี่นิพนธ์ไม่ได้กลับบ้าน เดี๋ยววันศุกร์หน้าผมฝากไปนะครับ

หรือ บอกเลขบัญชีมาก็ได้ครับพี่

โพสต์ โดย visarut » 13 ต.ค. 2009, 13:00

เงียบจังเลยครับบ

หวัดดีครับพี่ๆทุกท่าน

โทษทีครับไม่ทราบยังพอมีเสื้อเหลือไหมครับ พอดีมีน้องอยากได้ครับ เบอร์ s นะครับ

รบกวนหน่อยนะคร้าบบ

โพสต์ โดย จ่าเยิ้ม » 11 ธ.ค. 2009, 22:11

ปลายเดือนนี้มีแข่งก็ฬาภายในกองบิน 46 มีจักรยานด้วยนะ ไม่รู้กองบินอื่นมีหรือปเปล่า
Cyclemania Phitsanulok

โพสต์ โดย น้ำน้อยหาดใหญ่ » 16 ส.ค. 2010, 21:17

สวัสดีครับ ผม อาทิตย์ อินทรศักดิ์ นจอ.17 รายงานตัวครับ

โพสต์ โดย PUTT SCOTT » 19 ส.ค. 2010, 17:22

น้ำน้อยหาดใหญ่ เขียน:สวัสดีครับ ผม อาทิตย์ อินทรศักดิ์ นจอ.17 รายงานตัวครับ

หวัดดีครับพี่ไก่ :D

โพสต์ โดย จ่าเยิ้ม » 14 เม.ย. 2011, 10:34

น้ำน้อยหาดใหญ่ เขียน:สวัสดีครับ ผม อาทิตย์ อินทรศักดิ์ นจอ.17 รายงานตัวครับ

สวัสดีครับพี่น้ำน้อยหาดใหญ่...รุ่นปี 17
ผมเพิ่งเกิดเองครับ.....555
แก้ไขล่าสุดโดย จ่าเยิ้ม เมื่อ 23 ม.ค. 2012, 14:52, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

โพสต์ โดย น้ำน้อยหาดใหญ่ » 21 ธ.ค. 2011, 10:48

มัวแต่หลับตอนน้องน้ำมา เพิ่งตื่นขึ้นมาตอบกระทู้ ยินดีมากไม่นึกว่าจะมีเพื่อนพ้องน้องพี่ขี่จักรยานกันเยอะ วันนี้วันพุธ มีรายการปั่นเพื่อสุขภาพทุกวันพุธ ล้อหมุนเวลา๑๓๐๐ ออกจาก สก.ทอ. (ด้านหลังตึกเหลือง) ก็ขอเชิญและชวนพี่ ๆ น้องๆ ที่ไม่ติดภารกิจ มาร่วมปั่นเพื่อสุขภาพกันเยอะๆ นะครับ :D :D :D

โพสต์ โดย สุนทร สมภูมิ » 03 มี.ค. 2012, 21:27

สวัสดีครับพี่น้อง นจอ.ที่รักการปั่นจักรยาน ทุกๆท่านเราขอรายงานด้วยคน น.อ.สุนทร สมภูมิ นจอ 19 เหล่าสื่อสาร ร้อย 2 ออกปั่นกันเสาร์-อาทิตย์ครับ

โพสต์ โดย umnuay » 03 เม.ย. 2012, 08:49

สวัสดีครับ จ่าเยิ้ม ผม พ.อ.อ. อำนวย คุ้มสุข เหล่า ข.ส. รุ่น 53 โอกาศหน้าคงได้พบกันบ้างผมไปบ่อยที่พิษณุโลกผมปั่นจักรยานมา 4 ปีเศษแล้วปลดเกษียรมา 5 ปีกว่าเพราะตกงานเลยว่างอดีตอยู่กรมช่างอากาศสพานแดงบางซื่อ

โพสต์ โดย จ่าเยิ้ม » 05 เม.ย. 2012, 12:44

umnuay เขียน:สวัสดีครับ จ่าเยิ้ม ผม พ.อ.อ. อำนวย คุ้มสุข เหล่า ข.ส. รุ่น 53 โอกาศหน้าคงได้พบกันบ้างผมไปบ่อยที่พิษณุโลกผมปั่นจักรยานมา 4 ปีเศษแล้วปลดเกษียรมา 5 ปีกว่าเพราะตกงานเลยว่างอดีตอยู่กรมช่างอากาศสพานแดงบางซื่อ

สวัสดีครับ มาอีกเมื่อไรก็บอกบ้างนะครับ :D

โพสต์ โดย PUTT SCOTT » 23 เม.ย. 2012, 12:29

สุนทร สมภูมิ เขียน:สวัสดีครับพี่น้อง นจอ.ที่รักการปั่นจักรยาน ทุกๆท่านเราขอรายงานด้วยคน น.อ.สุนทร สมภูมิ นจอ 19 เหล่าสื่อสาร ร้อย 2 ออกปั่นกันเสาร์-อาทิตย์ครับ

สวัสดีครับ :D

โพสต์ โดย สุนทร สมภูมิ » 10 ก.ค. 2012, 18:33

PUTT SCOTT เขียน:
สุนทร สมภูมิ เขียน:สวัสดีครับพี่น้อง นจอ.ที่รักการปั่นจักรยาน ทุกๆท่านเราขอรายงานด้วยคน น.อ.สุนทร สมภูมิ นจอ 19 เหล่าสื่อสาร ร้อย 2 ออกปั่นกันเสาร์-อาทิตย์ครับ

เคยไปร่วมทริปBianchi ใช่ไหมครับ

โพสต์ โดย Chakkawanto » 21 ก.ค. 2012, 09:12

สุนทร สมภูมิ เขียน:
PUTT SCOTT เขียน:

เคยไปร่วมทริปBianchi ใช่ไหมครับ

สวัสดีครับผู้การครับ รวมแถวตั้งแต่ปี 2008 แล้วได้ 5 หน้าเอง :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย สุนทร สมภูมิ » 17 ส.ค. 2012, 20:28

สวัสดีครับพี่น้อง สงสัยคงไม่ค่อยรู้ว่ามีหน้านี้แน่ๆ