(กดปุ่ม X ที่มุมขวาเพื่อไม่แสดงคำประกาศนี้อีก) -->

ประกาศด่วน!! ได้รับแจ้งบางท่านเข้าเวบไม่ได้เลย ขึ้น error ว่า Bad Request อะไรทำนองนี้นะครับ

ปัญหาเกิดจาก cookie ที่เซพในโปรแกรมที่ท่านใช้เปิดเวบ (IE,Chrome,Firefox,Safari) เกิดข้อผิดพลาดเฉพาะเวบเรา (ศัพท์ทางเทคนิคคือมีการ limit จำนวนของแต่ละ domain) ทำให้เข้าเวบไม่ได้อีกเลย

วิธีแก้เบื้องต้น ให้เปลี่ยนโปรแกรมเข้าเวบเป็นตัวอื่นนะครับ (ตัวไหนก็ได้ IE,Chrome,Firefox,Safari) ก็จะเข้าเวบได้ตามปกติ

วิธีแก้ปัญหาถาวรของแต่ละโปรแกรม คือ ต้องไปเข้าไป "ลบ cookie" ของโปรแกรมเข้าเวบที่มัปัญหาครับ โดยในแต่ละโปรแกรมจะกดสามปุ่มนี้เหมือนกันคือ "Ctrl-Shift-Del" แล้วเลือกลบ "Cookie" และ "Cache" จากช่วงเวลาย้อนตั้งแต่เริ่มแรกทั้งหมด (ถ้าเป็นผู้เข้าใจระบบหน่อย ก็อาจจะเลือกเฉพาะเวบ thaimtb ก็ได้ เลือกระยะเวลาย้อนหลังไปทั้งหมดครับ)

หรือดูคลิปวิธีการลบที่นี่ -> วิธีลบ Cookie ของบราวเซอร์ต่างๆ

ชาวเสือ บุรีรัมย์ รวมตัวด่วน

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ

ชาวเสือ บุรีรัมย์ รวมตัวด่วน

โพสต์ โดย aun3000 » 17 ก.ย. 2009, 22:55

ชาวเสือบุรีรัมย์อยู่ไหนบ้างครับ :D :D :D :D :D :D :D
:D :D :D :D :D :D :D :D
:D :D :D

Re: ชาวเสือ บุรีรัมย์ รวมตัวด่วน

โพสต์ โดย อึด หลังเสือ » 20 ก.ย. 2009, 10:09

;) ;) มาแล้วครับมาแล้ว...ขออนุญาตมารายงานตัวนะครับ กับสมาชิกเสือบุรีรัมย์...วันนี้ Car Free Day เป็นยังไงกันบ้างครับ ใครได้ไปร่วมงานก็อย่าลืมถ่ายภาพและเก็บภาพมาฝากกันบ้างนะครับพี่น้อง!!!!!!!!!! :D :D :D

Re: ชาวเสือ บุรีรัมย์ รวมตัวด่วน

โพสต์ โดย Kornwicton » 20 ก.ย. 2009, 19:44

อึด หลังเสือ เขียน: ;) ;) มาแล้วครับมาแล้ว...ขออนุญาตมารายงานตัวนะครับ กับสมาชิกเสือบุรีรัมย์...วันนี้ Car Free Day เป็นยังไงกันบ้างครับ ใครได้ไปร่วมงานก็อย่าลืมถ่ายภาพและเก็บภาพมาฝากกันบ้างนะครับพี่น้อง!!!!!!!!!! :D :D :D

คนเยอะมากกก :lol:

โพสต์ โดย aun3000 » 20 ก.ย. 2009, 20:24

วันนี้แดดร้อนมากๆครับ
ได้ออก tv ช่อง 7 ด้วยครับ

โพสต์ โดย aun3000 » 20 ก.ย. 2009, 20:27

Car Free Day ที่บุรีรัมเป็นไงบ้างครับขอดูรูปหน่อยครับ
อย่ากกลับบ้าน

โพสต์ โดย aun3000 » 21 ก.ย. 2009, 22:39

มีภาพจากกรุงเทพมาฝาก
แนบไฟล์

โพสต์ โดย อึด หลังเสือ » 26 ก.ย. 2009, 09:43

:) :) :) เป็นยังไงกันบ้างครับ...พี่น้องๆๆๆๆๆ :) :) :)
:) :) :) สบายกันดีอยู่รึป่าวครับ ;) ;) ;)
:lol: :lol: :lol: ขอเสียงหน่อย....... :lol: :lol: :lol: