ชุมพลโพนพิสัย คืนสู่เหย้า เฉลิมฉลองก่อตั้งโรงเรียนครบ 55 ปี ใน เดือนธันวาคม 55...

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ
เสือหงวน16
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือคนคลอง16
Bike: trek6500slr,cannondale f600

Re: ชุมพลโพนพิสัย คืนสู่เหย้า เฉลิมฉลองก่อตั้งโรงเรียนครบ 55 ปี ใน เดือนธันวาคม 55...

โพสต์ โดย เสือหงวน16 »

กลับมาแล้วครับ ศิษย์เก่าชาวชุมพล ไม่มีใครอัพเดท เลยหรอครับ ไม่มีชาวเสือมาทัวร์ห้องเลย ไม่เป็นรัยครับ จะอัพไว้เผื่อท่านใดแวะเข้ามาชม
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องคืนสู่เหย้า”