ใช้ไฟหน้า-หลังอะไรกันบ้างครับ

Re: ใช้ไฟหน้า-หลังอะไรกันบ้างครับ

โพสต์ โดย apisakboss » 27 พ.ค. 2014, 18:39

ไฟฟน้า ultra fire ใช้มาปีกว่า ยังปกติดีทุกอย่าง ความสว่างใช้ได้เลย
รูปภาพ

ไฟท้าย bigeye ปีเดียวเปลี่ยนไป5อัน ขาล็อคไฟท้ายหักง่ายมาก แต่ก็ยังใช้แบบเดิมอยู่เพราะติดใจความสว่าง
รูปภาพ

Re: ใช้ไฟหน้า-หลังอะไรกันบ้างครับ

โพสต์ โดย AMLbox » 27 พ.ค. 2014, 20:12

apisakboss เขียน:ไฟฟน้า ultra fire ใช้มาปีกว่า ยังปกติดีทุกอย่าง ความสว่างใช้ได้เลย
รูปภาพ

ไฟท้าย bigeye ปีเดียวเปลี่ยนไป5อัน ขาล็อคไฟท้ายหักง่ายมาก แต่ก็ยังใช้แบบเดิมอยู่เพราะติดใจความสว่าง
รูปภาพ

เห็นด้วยเลยครับเรื่องขาบิ๊กอายหักเนี่ย
ก่นใช้ Moon ผมก็ใช้ตาโต ขามันหักไปอันนึง อันที่สองก็ยังซื้อแบบเดิม จนมาเจอ Moon นี่แหละ
Youtube : AML Box
facebook จักรยาน : iDNG MTB
facebook งาน DIY : งานไม้ homemade

โพสต์ โดย ota_hay » 01 มิ.ย. 2014, 18:11

AMLbox เขียน:
apisakboss เขียน:ไฟฟน้า ultra fire ใช้มาปีกว่า ยังปกติดีทุกอย่าง ความสว่างใช้ได้เลย
รูปภาพ

รูปภาพ

เห็นด้วยเลยครับเรื่องขาบิ๊กอายหักเนี่ย
ก่นใช้ Moon ผมก็ใช้ตาโต ขามันหักไปอันนึง อันที่สองก็ยังซื้อแบบเดิม จนมาเจอ Moon นี่แหละ

แชร์กันหน่อยได้ไหมครับ ว่าเป็นโมเดลบิ๊กอายของยี่ห้ออะไร ?
เผื่อเป็นช้อมูลประกอบการตัดสินใจให้ท่านอื่น ๆ เลี่ยงยี่ห้อนั้น ๆ ครับ
ของรถผมใช้ของยี่ห้อ มาราธอน มาประมาณปีครึ่งแล้ว ขายังไม่หักครับ
Thaimtb มีบอร์ด"ไฟส่องสว่าง/อุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์" แล้วนะครับ >>> viewforum.php?f=775

โพสต์ โดย AMLbox » 02 มิ.ย. 2014, 00:25

ota_hay เขียน:
AMLbox เขียน:
รูปภาพ

รูปภาพ

แชร์กันหน่อยได้ไหมครับ ว่าเป็นโมเดลบิ๊กอายของยี่ห้ออะไร ?
เผื่อเป็นช้อมูลประกอบการตัดสินใจให้ท่านอื่น ๆ เลี่ยงยี่ห้อนั้น ๆ ครับ
ของรถผมใช้ของยี่ห้อ มาราธอน มาประมาณปีครึ่งแล้ว ขายังไม่หักครับ

ของผมก็มาราธอนครับ หักกลางอากาศเลย
อาจจะขึ้นอยู่กับสภาพเส้นทางด้วยมั้งครับ
Youtube : AML Box
facebook จักรยาน : iDNG MTB
facebook งาน DIY : งานไม้ homemade

โพสต์ โดย tstaigaa » 24 มิ.ย. 2014, 20:30

ใช้ไฟแบบนี้ครับ
รูปภาพ
ไฟท้าย
รูปภาพ