ไฟวินเทจ

ไฟวินเทจ

โพสต์ โดย Rush » 31 ต.ค. 2014, 10:20

ไฟวินเทจ หลอด LED สามดวง แบบนี้มีข้อดีคือ ไม่หลุดง่าย ข้อเสียคือ จะถอดออกจากจักรยานหรือเปลี่ยนถ่านได้ช้ากว่าไฟฉายกระบอก ราคาสองร้อยเองครับ ผมเกือบซื้อที่ถนนเจ้าคำรพแล้วไหมล่ะ แพงเกิน

ท่านที่ชอบไฟย้อนยุคแบบนี้ เชิญได้ที่สหจักรยาน ถนนหลวง หน้าโรงพยาบาลกลางนะครับ
แนบไฟล์

Re: ไฟวินเทจ

โพสต์ โดย ota_hay » 04 พ.ย. 2014, 22:20

ผมอยากได้ขายึดไฟแบบนี้จัง มันมีขายแยกไหมครับ ถ้าไม่มีสงสัยต้องทำเองซะละมั้ง
Thaimtb มีบอร์ด"ไฟส่องสว่าง/อุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์" แล้วนะครับ >>> viewforum.php?f=775