[รีวิว]Full-ReView Fenix BTR20 (ไฟหน้าจักรยานสว่างๆไม่แยงตา)

Re: [รีวิว]Full-ReView Fenix BTR20 (ไฟหน้าจักรยานสว่างๆไม่แยงตา)

โพสต์ โดย pomroland » 13 ต.ค. 2014, 10:32

ขอราคาด้วยครับ ... สนใจครับ

Re: [รีวิว]Full-ReView Fenix BTR20 (ไฟหน้าจักรยานสว่างๆไม่แยงตา)

โพสต์ โดย Eskudozz » 13 ต.ค. 2014, 19:02

pomroland เขียน:ขอราคาด้วยครับ ... สนใจครับ

pmไปแล้วเน่อ

โพสต์ โดย Thanoo_nil » 16 ต.ค. 2014, 21:58

กำลังหาไฟตัวใหม่อยู่...ขอดูราคาก่อนครับ
Soma Groove MTB, It's my wildness touring bike.

ชีวิตสูงวัยในโลกสองล้อ (เดลินิวส์ 11 ธ.ค. 54)
http://beta.dailynews.co.th/article/725/2540

โพสต์ โดย Eskudozz » 20 ต.ค. 2014, 09:29

Thanoo_nil เขียน:กำลังหาไฟตัวใหม่อยู่...ขอดูราคาก่อนครับ

ของดีครับรับประกัน 1 ปีด้วยครับผม 8-)

โพสต์ โดย หนีกรุง>>>ไปปรุงรัก » 22 ต.ค. 2014, 23:25

รูปภาพ

ตอบโจทย์...คอทัวร์รื่งห้ามพลาดครับ Fenix BTR20 " ส่งสว่างพลังเทอร์โบ "

เผื่อเหลือเผื่อขาดไว้ก่อน ต้องการเห็นสภาพถนนไกลหน่อย
เจอหลุมเจอบ่อจะได้หลบทัน ดีกว่าเห็นระยะใกล้แก้ไขไม่ทันครับ

ไม่กังวลเรื่องขนาดและแบ็ตเตอรรี่แพ็ค ใหญ่หน่อยแต่มีพลังสะสมเยอะ เผื่อการเดินทางผิดแผน ต้องเดินทางกลางคืน
มืดค่ำก่อนถึงที่พัก ถ้าแบ็ตหมดล่ะจบกันครับ

ปล.ไม่มีส่วนได้...มีแต่เสียตังค์ซื้อครับ

โพสต์ โดย Eskudozz » 23 ต.ค. 2014, 14:08

Kob3884 เขียน:ขอราคาด้วยครับ

ส่งให้แล้วนะครับ

หนีกรุง>>>ไปปรุงรัก เขียน:
ตอบโจทย์...คอทัวร์รื่งห้ามพลาดครับ Fenix BTR20 " ส่งสว่างพลังเทอร์โบ "

เผื่อเหลือเผื่อขาดไว้ก่อน ต้องการเห็นสภาพถนนไกลหน่อย
เจอหลุมเจอบ่อจะได้หลบทัน ดีกว่าเห็นระยะใกล้แก้ไขไม่ทันครับ

ไม่กังวลเรื่องขนาดและแบ็ตเตอรรี่แพ็ค ใหญ่หน่อยแต่มีพลังสะสมเยอะ เผื่อการเดินทางผิดแผน ต้องเดินทางกลางคืน
มืดค่ำก่อนถึงที่พัก ถ้าแบ็ตหมดล่ะจบกันครับ

ปล.ไม่มีส่วนได้...มีแต่เสียตังค์ซื้อครับ

ขอบคุณมากๆครับพี่ที่มารีวิว Feedback ให้ครับผม :mrgreen:

โพสต์ โดย ariath » 28 ต.ค. 2014, 14:54

จัดมาแล้ว1 ตัวครับ
บอกเลยว่าแจ่มมาก ลองส่องตาตัวเอง เกือบตาบอดครับ สว่างมากกกกกกกก

โพสต์ โดย Eskudozz » 31 ต.ค. 2014, 07:30

ariath เขียน:จัดมาแล้ว1 ตัวครับ
บอกเลยว่าแจ่มมาก ลองส่องตาตัวเอง เกือบตาบอดครับ สว่างมากกกกกกกก

บอกว่าไม่แยงตาแต่ไม่ได้ให้ส่องเข้าตานะน้อง :lol:

... ขอบคุณมากครับที่มารีวิวให้ :mrgreen:

โพสต์ โดย krisana matukarun » 31 ต.ค. 2014, 16:44

รบกวนขอราคา Fenix BTR 20 และร้านจำหน่ายด้วยครับ
ขอขอบคุณ กฤษณะ 0818485771
:) :)

โพสต์ โดย Eskudozz » 06 พ.ย. 2014, 07:17

krisana matukarun เขียน:รบกวนขอราคา Fenix BTR 20 และร้านจำหน่ายด้วยครับ
ขอขอบคุณ กฤษณะ 0818485771

bailey เขียน:ขอราคาด้วยครับ

แจ้งให้ทาง PM ทั้ง 2 ท่านแล้วนะครับ 8-)

โพสต์ โดย AMLbox » 18 พ.ย. 2014, 11:27

ยังไม่เคยลอง BTR ผมมี BT20 2 ชุด ใช้มาปีครึ่งแล้ว
ตอนนี้ชุดนึงมีปัญหาเหมือนสาย (ตัวที่ติดกับโคม) จะหลวม ๆ หรือขาดใน
ต้องโยก ๆ ถึงจะติด แต่พอติดแล้วจะไม่ดับ
ยกเว้นปิดแล้วเปิดใหม่อาจต้องโยกใหม่อีก

อีกชุดยังปกติดี แต่ถ่านเสื่อมไปแล้ว 3 ชุด :lol:
Youtube : AML Box
facebook จักรยาน : iDNG MTB
facebook งาน DIY : งานไม้ homemade