ไฟท้าย แบบที่มีเลเซอร์สร้างเลน น่าใช้ไหมครับ ไม่ค่อยเห็นคนใช้กันเท่าไร

Re: ไฟท้าย แบบที่มีเลเซอร์สร้างเลน น่าใช้ไหมครับ ไม่ค่อยเห็นคนใช้กันเท่าไร

โพสต์ โดย โอ๊ตนนท์ » 10 ก.ค. 2015, 09:26

ผมล่ะอยากให้เส้น เลเซอร์มันหนา กว่านี้..เส้นมันฉายลงพื้นเล็กไป..นี่เปลี่ยนหัวเลนใหม่ได้เนอะ......ยิ่งสะท้อนออกมาเป็นรูปจักรยานอยู่กลางเลน.. ยิ่งเจ๋งเลย..
กระทู้ทริปยาวๆที่สุดในชีวิตของผม..มาเดินทางไปพร้อมกับผมได้ที่กระทู้นี้..กด...ภาพประกอบหนังสือ ทิเบตสองขา จากแดนไทย สู่หลังคาโลก..
หยุดปั่นสักวัน ไปเที่ยวงานเทศกาลโยเกิร์ต บนหลังคาโลกกันเถอะ..กด..Shoton Festival เทศกาลโยเกิร์ต..