กล้อง Drift HD มีจำหน่ายที่ไหนบ้างครับ

กล้องติดรถ /พกพาไปปั่นจักรยาน
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
chatchawan101
สมาชิก
สมาชิก
Bike: merridamatt40d

กล้อง Drift HD มีจำหน่ายที่ไหนบ้างครับ

โพสต์ โดย chatchawan101 »

ดูๆกล้องติดจักรยานอยู่ ตัดสินใจว่าจะเอา Drift HD Ghost ครับ
พอดีไม่สะดวกเข้าไปในเมืองครับ อยากถามว่า หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ ผมอยู่นนท์ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
chatchawan101
สมาชิก
สมาชิก
Bike: merridamatt40d

Re: กล้อง Drift HD มีจำหน่ายที่ไหนบ้างครับ

โพสต์ โดย chatchawan101 »

เจอโดยบังเอิญครับ ปั่นไป Aim Bike ที่เมืองทองธานี เห็นมีขายอยู่ อาทิตย์จะถอยมาแล้วล่ะครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Sport Camera”