ช่วยแนะนําวิธีการตั้งเวลาgarmin vivofitครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องทั่วไป เกี่ยวกับโทรศัพท์มือถือ และ โปรแกรม Apps ต่างๆ โดยเฉพาะที่เกี่ยวกับจักรยาน หรือ การออกกำลัง
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องทั่วไป เกี่ยวกับโทรศัพท์มือถือ และ โปรแกรม Apps ต่างๆ โดยเฉพาะที่เกี่ยวกับจักรยาน หรือ การออกกำลัง
ตอบกลับ
เนติวิทย์
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Volcum
Bike: RUSCUS
ติดต่อ:

ช่วยแนะนําวิธีการตั้งเวลาgarmin vivofitครับ

โพสต์ โดย เนติวิทย์ »

ได้เครื่องมาแต่ตั้งเวลา วันที่ไม่ได้ต้องทําไงครับช่วยแนะนําที ในกามินคอนเนคไม่เห็นมีการตั้งนาฬิกากะวันที่มาให้ งงจิงๆเลย :D
รูปประจำตัวสมาชิก
Artnithi
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Marin Bobcat, Raleigh M50

Re: ช่วยแนะนําวิธีการตั้งเวลาgarmin vivofitครับ

โพสต์ โดย Artnithi »

ต้อง sync กับมือถือผ่าน Garmin connect mobile ครับ พอ syncแล้วเวลาจะเหมือนมือถือ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Mobile Phone / Sport Apps.”