Runtastic Road Bike ต่อ Jawbone up3 เพื่อรับข้อมูล HRM ได้ไหมครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องทั่วไป เกี่ยวกับโทรศัพท์มือถือ และ โปรแกรม Apps ต่างๆ โดยเฉพาะที่เกี่ยวกับจักรยาน หรือ การออกกำลัง
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องทั่วไป เกี่ยวกับโทรศัพท์มือถือ และ โปรแกรม Apps ต่างๆ โดยเฉพาะที่เกี่ยวกับจักรยาน หรือ การออกกำลัง
ตอบกลับ
makeithard
สมาชิก
สมาชิก

Runtastic Road Bike ต่อ Jawbone up3 เพื่อรับข้อมูล HRM ได้ไหมครับ

โพสต์ โดย makeithard »

Runtastic Road Bike ต่อ Jawbone up3 เพื่อรับข้อมูล HRM ได้ไหมครับ หรือว่าต้องใช้อุปกรณ์ของ Runtastic หรือไม่ก็ ANT+ เท่านั้นครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
rugby34
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Re: Runtastic Road Bike ต่อ Jawbone up3 เพื่อรับข้อมูล HRM ได้ไหมครับ

โพสต์ โดย rugby34 »

รอคำตอบด้วยครับ กำลังศึกษาแอพอยู่ ^_^
ใครใช้ Mio Fuse มาจอยกันครับ https://www.facebook.com/groups/1622335044703583/ :D
winhaha
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: Runtastic Road Bike ต่อ Jawbone up3 เพื่อรับข้อมูล HRM ได้ไหมครับ

โพสต์ โดย winhaha »

ใช้ได้ทั้ง bluetooth smart และ ant + ครับ แต่อุปกรณ์ตัวอื่น เชื่อมได้เป็นบางตัวครับ ตอนนี้ใช้ hr และรอบขา ของ runtastic อยู่ อยากรู้ว่าตัวไหนเชื่อมได้ไม่ได้ ลองที่ร้านเลยดีกว่าครับ เคยลอง กับ นาฬิกา mio หาเจอแต่เชื่อมแล้วไม่ทำงานครับ
ขายติมเรื่อย............ไป
winhaha
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย winhaha »

winhaha เขียน:ใช้ได้ทั้ง bluetooth smart และ ant + ครับ แต่อุปกรณ์ตัวอื่น เชื่อมได้เป็นบางตัวครับ ตอนนี้ใช้ hr และรอบขา ของ runtastic อยู่ อยากรู้ว่าตัวไหนเชื่อมได้ไม่ได้ ลองที่ร้านเลยดีกว่าครับ เคยลอง กับhr mio แบบรัดข้อมือ หาเจอแต่เชื่อมแล้วไม่ทำงานครับ
ขายติมเรื่อย............ไป
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Mobile Phone / Sport Apps.”