app garmin connect กดแชร์ไป facebook ไม่ได้ครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องทั่วไป เกี่ยวกับโทรศัพท์มือถือ และ โปรแกรม Apps ต่างๆ โดยเฉพาะที่เกี่ยวกับจักรยาน หรือ การออกกำลัง
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องทั่วไป เกี่ยวกับโทรศัพท์มือถือ และ โปรแกรม Apps ต่างๆ โดยเฉพาะที่เกี่ยวกับจักรยาน หรือ การออกกำลัง
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Anakee99
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-XXXXXXX
Bike: ลืมหวะ555

app garmin connect กดแชร์ไป facebook ไม่ได้ครับ

โพสต์ โดย Anakee99 »

ตามรูป
ใครพอมีวิธีแก้บ้าง

รูปภาพ

รูปภาพ
>_<"" !!

" ลิขิตฟ้า หรือจะสู้ มานะตน " ^_^
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Mobile Phone / Sport Apps.”