สอบถาม App ปั่นจักรยาน ที่ใช้ Apple watch เป็นตัววัด HR ได้ครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องทั่วไป เกี่ยวกับโทรศัพท์มือถือ และ โปรแกรม Apps ต่างๆ โดยเฉพาะที่เกี่ยวกับจักรยาน หรือ การออกกำลัง

สอบถาม App ปั่นจักรยาน ที่ใช้ Apple watch เป็นตัววัด HR ได้ครับ

โพสต์ โดย SakChaii Sae-Eiaw » 17 มี.ค. 2017, 16:12

เรีื่องมีอยู่ว่า อยากใช้ไอโฟนเป็น จอเวลาปั่นจักรยาน อยากให้มันบอก HR ด้วยครับ ผมมีแต่ Apple watch

อยากทราบว่าใช้แอปตัวไหนดีครับ

ขอบคุณครับ