Garmin Heart Rate มีสายแบบรัดแขนมั้ยครับ หรือใช้ wahoo tickr fit ดี

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
all about cycling
สมาชิก
สมาชิก
team: ไม่สังกัด
Bike: guru

Garmin Heart Rate มีสายแบบรัดแขนมั้ยครับ หรือใช้ wahoo tickr fit ดี

โพสต์ โดย all about cycling »

Garmin Heart Rate มีสายแบบรัดแขนมั้ยครับ

หรือจะเอา wahoo tickr fit มาใช้กับ garmin edge 820 จะดีไหมครับ
ไฟล์แนบ
rf-lg.jpg (9.87 KiB) เข้าดูแล้ว 2586 ครั้ง
Wahoo-TICKR-FIT-Heart-Rate-Armband.jpg (11.84 KiB) เข้าดูแล้ว 2586 ครั้ง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”