Bryton Rider 10C ใช้ Smartwatch ได้หรือไม่ครับ '

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
LoneRover
สมาชิก
สมาชิก
Bike: LA Bicycle

Bryton Rider 10C ใช้ Smartwatch ได้หรือไม่ครับ '

โพสต์ โดย LoneRover »

ผมเพิ่งซื้อ Bryton Rider 10C มาครับ ผมอยากทราบว่า หากผมต้องการวัดการเต้นของหัวใจ ผมจะใช้ Smartwatch พวก fitbit ทำการ sync เข้ากับตัวเครื่อง Bryton Rider 10 ได้หรือไม่ครับ เพราะผมไม่อยากได้สายวัด HR แบบคาดหน้าอกครับ เพราะมันแลดูน่ารำคาญเวลาขี่รถ โดยเฉพาะเวลาที่เหงื่อออก

ไม่ทราบว่ามีท่านใด ใช้กับนาฬิกาได้บ้างครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
HumnoiZ
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 083-661-4473
team: ไม่มีครับ
Bike: trek emonda alr4

Re: Bryton Rider 10C ใช้ Smartwatch ได้หรือไม่ครับ '

โพสต์ โดย HumnoiZ »

ผมใช้ bryton Rider 310 สามารถเชื่อมต่อกับ garmin vivosmart hr ได้ครับ bryton rider 10 ก็น่าจะได้นะครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”