ขอคำแนะนำแก้ปัญหา นาฬิกา cateye Q3a

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

Moderator: Cycling B®y, เสือ Spectrum, tntm, seven@klein

ขอคำแนะนำแก้ปัญหา นาฬิกา cateye Q3a

โพสต์ โดย pa-meng » 02 ส.ค. 2017, 14:47

ขอคำแนะนำแก้ปัญหา นาฬิกา cateye Q3a ต่อกับเซ็นเซอร์ความเร็วและฮาร์ทเร็ทไม้ได้ครับ
เนื่องจากเก็บนาน (ไม่ได้ใช้งาน) แต่เปลี่ยนถ่านใหม่แล้ว

มีวิธีแก้ปัญหามั้ยครับ

ขอบคุณครับ