#### ช่วยชี้เป้า ขาไมล์ Garmin แบบในภาพครับ ######

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

Moderator: tntm, seven@klein, Cycling B®y, เสือ Spectrum

#### ช่วยชี้เป้า ขาไมล์ Garmin แบบในภาพครับ ######

โพสต์ โดย น้าชาติ » 09 มิ.ย. 2017, 20:49

ช่วยชี้เป้า ขาจับไมล์ Garmin แบบในภาพให้ด้วยครับ ไม่ทราบว่า จะเรียกชื่อแบบไหนดี...

ขอบคุณค้าบบบ!
แนบไฟล์
จะขาเล็ก ขาใหญ่ จะมือใหม่ หรือมือเก่า
คุณก็คือ หมู่เรา พลพรรค รัก จักรยาน

Re: #### ช่วยชี้เป้า ขาไมล์ Garmin แบบในภาพครับ ######

โพสต์ โดย aeclubwoi » 13 มิ.ย. 2017, 14:57

ไม่รู้สินะๆ อยากรู้เหมือนกันนะเนี่ย . . .

เกมไฮโล

Re: #### ช่วยชี้เป้า ขาไมล์ Garmin แบบในภาพครับ ######

โพสต์ โดย sunmatesport » 25 ต.ค. 2017, 08:32

อยากรู้เหมือนกันกำลังหาอยู่เลย
จำหน่ายปลอกแขนกันแดด sunmate ปลอกแขนกันแดดป้องกันรังสียูวี uv มากกว่า99% ปลอกแขนกันแดดทั้งชายและหญิง
ปลอกแขน ผ่านมาตรฐานรับรองสากลAATCC คุณภาพดี ใส่ปั่นจักรยาน ตีกอล์ฟ เล่นกีฬาทุกชนิด ติดต่อได้ที่ Tel. 087 706 2555

โพสต์ โดย mtthefirst » 25 ต.ค. 2017, 13:42

Barfly spoon ในไทยรู้สึก Pro Cycle เป็น dealer อยู่มั้งครับ