รบกวนชี้เป้าที่ขายไมล์ Cat eye ที่วัดรอบขาและหัวใจ ขอบคุณมากครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

Moderator: tntm, seven@klein, Cycling B®y, เสือ Spectrum

รบกวนชี้เป้าที่ขายไมล์ Cat eye ที่วัดรอบขาและหัวใจ ขอบคุณมากครับ

โพสต์ โดย Bombeer » 27 พ.ค. 2017, 12:59

:D

Re: รบกวนชี้เป้าที่ขายไมล์ Cat eye ที่วัดรอบขาและหัวใจ ขอบคุณมากครับ

โพสต์ โดย น้องหนึ่ง » 28 พ.ค. 2017, 21:58

เท่าไหร่ถึงเรียกว่าถูกครับ
ร้านจักรยานฝีมือดี งานเนี๊ยบ มาดึกๆได้
สอนซ่อมจักรยาน เรียนซ่อมจักรยาน หลักสูตรวันเดียวรู้เรื่อง

www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
www.facebook.com/HomeMadeBicycle