ต่อ Bluetooth และ ant+ พร้อมกัน

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

Moderator: Cycling B®y, เสือ Spectrum, tntm, seven@klein

ต่อ Bluetooth และ ant+ พร้อมกัน

โพสต์ โดย tan1980 » 22 มี.ค. 2017, 09:55

ตามหัวข้อเลยครับ ผมมี mio link อยู่ 1อัน ปกติต่อbluetooth กับมือถือใช้แอพ strava หากซื้อไมล์มาอีกอันนึงที่รองรับ ant+ เราสามารถเชื่อมต่อ mio link พร้อมกันได้มั้ยครับ (ไมล์เชื่อมต่อด้วย ant+ , มือถือเชื่อมต่อด้วย bluetooth) เรื่องของเรื่องคือขี้เกียจเอาไมล์มาต่อคอมเพื่ออัพขึ้นstrava น่ะครับ

Re: ต่อ Bluetooth และ ant+ พร้อมกัน

โพสต์ โดย wslnw01 » 05 เม.ย. 2017, 21:23

ไมล์มันไม่ อัพโหลด starva ออโต้เหรอคับ