ฟิมgarmin fenix3

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

Moderator: Cycling B®y, เสือ Spectrum, tntm, seven@klein

ฟิมgarmin fenix3

โพสต์ โดย Pkice » 18 ต.ค. 2016, 05:30

สอบถามครับมีร้านไหนติดฟิมgarmin fenix3 บ้างครับ

Re: ฟิมgarmin fenix3

โพสต์ โดย thamrong123 » 25 ต.ค. 2016, 19:46

ผมถามหลายร้านแล้วมีแต่ฟิลม์กันรอยกระจกหน้า แต่ผมต้องการฟิลย์กัยรอยข้างๆๆกระจกเพราะเป้นรอยง่ายกว่า