ถามเรื่องไมล์ติดรถหน่อยครับ อยากได้ garmin 520 แต่งบไม่เอื้ออำนวย '

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

Moderator: tntm, seven@klein, Cycling B®y, เสือ Spectrum

ถามเรื่องไมล์ติดรถหน่อยครับ อยากได้ garmin 520 แต่งบไม่เอื้ออำนวย '

โพสต์ โดย taoat » 04 ต.ค. 2016, 15:14

อยากได้ garmin 520 แต่งบไม่เอื้ออำนวย พอจะมีไมล์ตัวไหนแนะนำ ในราคาที่ย่อมเยาว์กว่า แต่มีคุณภาพและฟังก์ชั่นเท่ากับ garmin มั่งครับ ขอบคุณครับ
รถอะไรๆก็ปั่นด้วยกันได้...ถ้ามันคือ จักรยาน

Re: ถามเรื่องไมล์ติดรถหน่อยครับ อยากได้ garmin 520 แต่งบไม่เอื้ออำนวย '

โพสต์ โดย taoat » 04 ต.ค. 2016, 21:52

mazz เขียน:งบเท่าไรครับ

เอาเป็นว่างบ 3-6000 บาทแต่ก็อยากได้ที่ราคาไม่แพงเกิน ถ้ามีงบเหลือจะได้เอาไปทำอย่างอื่นครับ
รถอะไรๆก็ปั่นด้วยกันได้...ถ้ามันคือ จักรยาน

Re: ถามเรื่องไมล์ติดรถหน่อยครับ อยากได้ garmin 520 แต่งบไม่เอื้ออำนวย '

โพสต์ โดย mazz » 04 ต.ค. 2016, 22:13

Bryton 330 ครับ 5,900 บาท ลองใช้แล้วชอบค่อย เก็บงบเพิ่มเป็น garmin ไม่ก็จับ garmin edge 500 มือสอง