ไมล์ cateye rd400dw ใช้กับ speed sensor isc-10 ได้หรือเปล่าครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
kean016
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 08 8768 4978
Bike: รถพับจีน, Merida S-Presso

ไมล์ cateye rd400dw ใช้กับ speed sensor isc-10 ได้หรือเปล่าครับ

โพสต์ โดย kean016 »

ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ ไมล์ของผมเป็น double wireless รุ่นเก่า ผมไม่แน่ใจว่าใช้
กับ speed sensor รุ่นใหม่ได้หรือเปล่า รบกวน
ผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”