สอบถามหน่อยครับเซ็นเชอร์วัดรอบขาbluethootกับanti+

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

Moderator: Cycling B®y, เสือ Spectrum, tntm, seven@klein

สอบถามหน่อยครับเซ็นเชอร์วัดรอบขาbluethootกับanti+

โพสต์ โดย พิเชษฐ์34 » 27 ส.ค. 2016, 14:18

ขอคำแนะนำหน่อยครับตัวไหนใช้ดีเซ็นเซอร์วัดรอบขาbluethootกับanti+ยี่ห้อไหนดี

Re: สอบถามหน่อยครับเซ็นเชอร์วัดรอบขาbluethootกับanti+

โพสต์ โดย sak1810 » 27 ส.ค. 2016, 20:41

ผมใช้ของ bonteger กับ wahoo sc ซึ่งมีทั้งความเร็วและรอบขา ก้อใช้ดีทั้งคู่ครับ

Re: สอบถามหน่อยครับเซ็นเชอร์วัดรอบขาbluethootกับanti+

โพสต์ โดย winhaha » 04 ก.ย. 2016, 18:16

sak1810 เขียน:ผมใช้ของ bonteger กับ wahoo sc ซึ่งมีทั้งความเร็วและรอบขา ก้อใช้ดีทั้งคู่ครับ

ยืนยันอีกเสียง bonteger ดีจริงๆครับ ราคาไม่แพงแถมไม่เคยเพี้ยนเลย
ขายติมเรื่อย............ไป