ช่วยแนะนำสายรัดข้อมือที่วัดหัวใจให้หน่อยครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
unlucky228
สมาชิก
สมาชิก

ช่วยแนะนำสายรัดข้อมือที่วัดหัวใจให้หน่อยครับ

โพสต์ โดย unlucky228 »

พอดีแม่เป็นโรคหัวใจเต้นผิดปกติอะครับ
ก็เลยอยากจะซื้อสายรัดข้อมือที่วัดหัวใจได้แม่นยำหน่อยอะครับ
เอามาเก็บค่าไว้ไปให้หมอดู
สนใจตัว vivosmart HR โอเคไหมครับ หรือมีตัวไหนแนะนำบ้างไหมครับ
สนใจตรงฟังก์ชันวัดได้ 24 ชั่วโมงเนี่ยละครับ แต่ไม่รู้ว่าวัดบ่อยแค่ไหน
tunpisit_tin
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0972934193
team: BKBบ้านโคกไบค์ หนองกี่ กบินทร์บุรี
Bike: giant - trek

Re: ช่วยแนะนำสายรัดข้อมือที่วัดหัวใจให้หน่อยครับ

โพสต์ โดย tunpisit_tin »

ผมก็ซื้อตัว garmin vivo hr ไป น่าจะได้วันนี้รึพรุ่งนี้ ดูแล้วน่าสนสุด ได้ของใหม่ 5500 ลดแล้วจาก5990 :D
ชมรมจักรยาน บ้านโคกไบค์ BKB ต.หนองกี่ อ.กบินทร์บุรี จ.ปราจีนบุรี่

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 7&t=705634
รูปประจำตัวสมาชิก
KleinMantra1998
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek

Re: ช่วยแนะนำสายรัดข้อมือที่วัดหัวใจให้หน่อยครับ

โพสต์ โดย KleinMantra1998 »

Vivo hr 5500 บาทซื้อทีไหนครับ
เผื่อจะตามไปซื้อด้วย
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”