garmin510 ไม่เจอบูลมทูธ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
sorrayuch
สมาชิก
สมาชิก
Bike: nich l2rs

garmin510 ไม่เจอบูลมทูธ

โพสต์ โดย sorrayuch »

garmin510 ของผมอัพเฟิร์มแวร์เป็น 3.50 ตอนนี้หาบูลทูธ ไม่เจอเลยครับรีเซ็ตเครื่องก็แล้วยังหาไม่เจอ ช่วยทีครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
sorrayuch
สมาชิก
สมาชิก
Bike: nich l2rs

Re: garmin510 ไม่เจอบูลมทูธ

โพสต์ โดย sorrayuch »

แชร์ไว้เผื่อท่านใดมีปัญหาเหมือนผมครับ

ผมแก้ปัญหาด้วยการปิดบูลทูธที่ garmin ก่อนแล้วปิดเครื่อง จากนั้นไปที่โทรศัพท์ให้ลบชื่อที่เชื่อมต่อเดิมกับ garmin ออกแล้วปิดเครื่อง จากนั้นเปิดโทรศัพท์และเปิดบูลทูธแล้วใช้โทรศัพท์เป็นตัว PAIR หา เปิด garminและเปิดบูลทูธ เท่านั้นมันก็กลับมาครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”