CAT EYE STRADA CC-RD430DW เหมาะสำหรับผมไหม

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
benzd
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: LA หนัก14.8

CAT EYE STRADA CC-RD430DW เหมาะสำหรับผมไหม

โพสต์ โดย benzd »

ถ้าผมต้องการใช้งานดูแค่ความเร็ว ที่รอบขา90-100รอบ

กับดูว่าเราใช้งานหัวใจหนักแค่ไหน ในเวลานั้น เพียงพอไหมครับ แล้วรุ่นนี้มีปัญหาจุกจิกอะไรไหมครับ
SmartRut
สมาชิก
สมาชิก
team: อิสระ

Re: CAT EYE STRADA CC-RD430DW เหมาะสำหรับผมไหม

โพสต์ โดย SmartRut »

เพียงพอครับ ได้ครบ ราคาไม่เวอร์ ใช้ดี ผมได้ราคาถูกกว่าทุกเจ้า ให้แนะนำร้าน pm มาครับ ( ไม่รู้จักเจ้าของร้านเป็นการส่านตัว แต่ไม่อยากให้คุณโดนฟันรา
คา เพราะหลายๆร้านในนี้ขายราคาแพงเวอร์​ )
benzd
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: LA หนัก14.8

Re: CAT EYE STRADA CC-RD430DW เหมาะสำหรับผมไหม

โพสต์ โดย benzd »

ขอบคุณครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
RoadLine
สมาชิก
สมาชิก
team: 402
Bike: Pro Falco

โพสต์ โดย RoadLine »

รบกวนสอบถามเพิ่มเติม ตัวนี้เอาข้อมูลลง strava ได้หรือไม่ครับ ขอบคุณครับ
=========================================================
:lol: :lol: :lol: 402 RACING :lol: :lol: :lol:
Dynamic66
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ECT , KiumHuayKK
Bike: BMC SLR02
ตำแหน่ง: Khon Kaen. Thailand.

โพสต์ โดย Dynamic66 »

RoadLine เขียน:รบกวนสอบถามเพิ่มเติม ตัวนี้เอาข้อมูลลง strava ได้หรือไม่ครับ ขอบคุณครับ
ไม่ได้ครับ
ตัว cateye ไม่สามารถบันทึกเส้นทาง อะไรได้ครับ ได้แต่ดูแบบ realtime เท่านั้น
มีบันทึกให้แค่ค่ามาตรฐานพวก AV ระยะทาง เวลา เท่านั้นครับ
RoadLine
สมาชิก
สมาชิก
team: 402
Bike: Pro Falco

โพสต์ โดย RoadLine »

Dynamic66 เขียน:
RoadLine เขียน:รบกวนสอบถามเพิ่มเติม ตัวนี้เอาข้อมูลลง strava ได้หรือไม่ครับ ขอบคุณครับ
ไม่ได้ครับ
ตัว cateye ไม่สามารถบันทึกเส้นทาง อะไรได้ครับ ได้แต่ดูแบบ realtime เท่านั้น
มีบันทึกให้แค่ค่ามาตรฐานพวก AV ระยะทาง เวลา เท่านั้นครับ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ
=========================================================
:lol: :lol: :lol: 402 RACING :lol: :lol: :lol:
bikemonday
สมาชิก
สมาชิก
team: อ่อนซ้อม
Bike: la

โพสต์ โดย bikemonday »

ใอ้ตัววัดหัวใจค่ามันขึ้นต่ำกว่าปกติทั้งๆที่เราปั่นที่ความเร็วประมาณ 40 km/h ต้องตั้งค่ายังงัยคับ
Po-Ka-Jo
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0882679993
team: เสือข้างขึ้น/แรม
Bike: specialized e5 smartweld / dahon brodwalk

โพสต์ โดย Po-Ka-Jo »

แคทอาย มีข้อแม้ที่รับประกันของ ว่าต้องใช้แบตแท้ของแคทอาย เท่านั้น ราคาร้อยนิดๆ ถ้าใช้ของอื่นๆรวน - เสียแน่นอน โดนมาแล้ว รู้เท่าไม่ถึงการ หากเป็นรุ่นวัดหัวใจด้วย เปลืองแบตมาก เฉลี่ยเปลี่ยนเดือนละครั้ง ต้องเปลี่ยน ทั้งชุด
เส้นชัย ไม่สำคัญ สำคัญอยู่ที่ ระหว่างทาง และจิตใจของเราต่างหาก
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”