สรุปทริป ปั่นไปให้กำลังใจกับ กิจกรรมลุงเนตรว่ายน้ำข้ามแม่น้ำเจ้าพระยา วันอาทิตย์ที่ 25 สิงหาคม 2556

Moderator: tonmatch

สรุปทริป ปั่นไปให้กำลังใจกับ กิจกรรมลุงเนตรว่ายน้ำข้ามแม่น้ำเจ้าพระยา วันอาทิตย์ที่ 25 สิงหาคม 2556

โพสต์ โดย EAK-MTB-POLYGON » 27 ส.ค. 2013, 12:17

เพื่อนๆนักปั่น ปั่นไปให้กำลังใจกับ กิจกรรมลุงเนตรว่ายน้ำข้ามแม่น้ำเจ้าพระยา วันอาทิตย์ที่ 25 สิงหาคม 2556
viewtopic.php?f=56&t=776155

ขอบคุณหยดเงา ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพเทศบาลเมืองพนัสนิคม(พนัสไบค์) ชลบุรี ที่ถ่ายภาพสวย

Re: สรุปทริป ปั่นไปให้กำลังใจกับ กิจกรรมลุงเนตรว่ายน้ำข้ามแม่น้ำเจ้าพระยา วันอาทิตย์ที่ 25 สิงหาคม 2556

โพสต์ โดย tonmatch » 27 ส.ค. 2013, 13:48

ลุงเนตรสุดยอดมากครับ ผมอยากจะว่ายข้ามได้แบบนี้บ้างจังเลย
TON MATCH

หมาป่า อิสระผู้หลงรัก XC
LINE ID:tonmatch

e-mail:tonmatch4444@hotmail.com
http://www.facebook.com/tonmatch4444

Re: สรุปทริป ปั่นไปให้กำลังใจกับ กิจกรรมลุงเนตรว่ายน้ำข้ามแม่น้ำเจ้าพระยา วันอาทิตย์ที่ 25 สิงหาคม 2556

โพสต์ โดย veenono » 04 ก.ย. 2013, 23:19

รูปภาพ

เนื่องจากเวลาของข่าวพลเมืองจำกัด สำหรับเพื่อนๆนักจักรยานที่ไปร่วมเชียร์ลุงเนตรในวันนั้น
หลังชมในข่าวพลเมืองจบ ดูฉบับเต็มที่นี่นะครับ / ฝากแท็กให้กลุ่มสิงห์สลาตันด้วยนะครับ
อยู่ท้ายสุดนะครับ ขอบคุณที่ไปร่วมแชร์กันครับ
.
พูดคุยทักทาย-แนะนำทาง facebookและอีกหลายๆกิจกรรมจาก veenono คลิ๊กเลย
ทริป" รักนี้ให้เธอ Tour of Myanmar Meakhong Challenge2013"
จงทำกรรมดี ละเว้นกรรมชั่ว เป็นผู้ให้จะได้ ลดความเห็นแก่ตัว
จักรยานก็เหมือนเม็ดข้าวเม็ดถั่วเม็ดงา ใครปลูกใครหว่านก็ดีมีประโยชน์ต่อสัตว์โลกทั้งนั้นทำไปเถอะ