เปิดบอร์ด ทีมจักรยาน สิงห์สลาตัน

Moderator: tonmatch

Re: ทีมจักรยาน สิงห์สลาตัน

โพสต์ โดย Pueng-Empire » 09 ก.พ. 2013, 10:43

was101 เขียน:หวัดดีครับเจอกันเมื่อเช้านี้แถว ม.พนาสนธ์แวะมาทักทายครับว่างๆก็ผ่านมาบ่อยๆนะ เสาร์ อาทิตย์ส่วนมากผมจะปั่นไปวัดนาป่าพงคลอง 10

สวัสดีค่ะคุณ was101 เจอกันก็ทักทายกันได้ค่ะ :) :) :)
เป็นตัวอย่างที่ดี ปั่นให้คนชื่นชม เพื่อสังคมชาวจักรยาน

โพสต์ โดย Pueng-Empire » 09 ก.พ. 2013, 10:44

ซินเจียยู่อี่ ซินนี่ฮวดไช้ เฮง เฮง เฮง น๊ะค๊ะ :D
แนบไฟล์
ซินเจียยู่อี่ ซินนี่ฮวดไช้.png
เป็นตัวอย่างที่ดี ปั่นให้คนชื่นชม เพื่อสังคมชาวจักรยาน

โพสต์ โดย Phumisit » 13 มี.ค. 2013, 23:29

พวกเราชมรมจักรยานรบพิเศษ ลพบุรี ขอร่วมสนับสนุน และขอแสดงความยินดีกับบ้านใหม่ของ
ทีมจักรยาน สิงห์สลาตัน ..ด้วยครับ ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็ง+แรงๆ กันทั่วหน้านะครับ
มีโอกาสพวกเราชาวรบพิเศษ ขอร่วมกิจกรรมด้วยนะครับ..
viewtopic.php?f=398&t=657287&p=8705179#p8705179
:D :D

รูปภาพ
คงไม่ช้าไปนะครับ
ธ.ทหารไทย สาขาลพบุรี ออมทรัพย์ เลขบัญชี 304-2-76677-8 (ภูมิสิทธิ์)

โพสต์ โดย Pueng-Empire » 16 มี.ค. 2013, 18:07

Phumisit เขียน:พวกเราชมรมจักรยานรบพิเศษ ลพบุรี ขอร่วมสนับสนุน และขอแสดงความยินดีกับบ้านใหม่ของ
ทีมจักรยาน สิงห์สลาตัน ..ด้วยครับ ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็ง+แรงๆ กันทั่วหน้านะครับ
มีโอกาสพวกเราชาวรบพิเศษ ขอร่วมกิจกรรมด้วยนะครับ..
viewtopic.php?f=398&t=657287&p=8705179#p8705179
:D :D

รูปภาพ
คงไม่ช้าไปนะครับ

ยินดีต้อนรับชมรมจักรยานรบพิเศษ ลพบุรี เสมอค่ะ
ขอบพระคุณมากๆ ค่ะ

โพสต์ โดย thongyoo » 25 ก.ค. 2013, 10:38

ขอสนับสนุนด้วย ๑ เสียงครับ..

โพสต์ โดย nbt » 21 ส.ค. 2013, 13:36

ทะยอยเปิดบอร์ดย่อยให้แล้วนะครับ ตอนแรกตั้งใจจะรอบอร์ดใหม่แต่ตอนนี้กำลังรื้อทำใหม่อีก คงใช้เวลาพอสมควร จึงเปิดให้ก่อนนะครับ

โพสต์ โดย Pueng-Empire » 22 ส.ค. 2013, 17:09

nbt เขียน:ทะยอยเปิดบอร์ดย่อยให้แล้วนะครับ ตอนแรกตั้งใจจะรอบอร์ดใหม่แต่ตอนนี้กำลังรื้อทำใหม่อีก คงใช้เวลาพอสมควร จึงเปิดให้ก่อนนะครับ

ขอบคุณค่ะ :D

Re: เปิดบอร์ด ทีมจักรยาน สิงห์สลาตัน

โพสต์ โดย Pueng-Empire » 22 ส.ค. 2013, 21:52

เส้นทางไปบางน้ำผึ้ง วันที่ 25 สิงหา 56

เริ่มจาก กม.8 (ใต้สะพาน ป้อมตำรวจ) => ถนนนวมินทร์ => บางกะปิ => ถนนศรีนครินทร์ => สี่แยกอ่อนนุช => เลี้ยวขวาเข้าซอยอ่อนนุช => เลี้ยวซ้ายถนนสุขุมวิท => แยกบางนา => เลี้ยวขวาถนนสรรพาวุธ => วัดบางนานอก => เป็นกำลังใจให้คุณลุงเนตรว่ายน้ำข้ามฟากค่ะ แล้วชาวสิงห์ก็ลงเรือข้ามฟาก => วัดบางน้ำผึ้งนอก => ตลาดน้ำบางน้ำผึ้ง กิน, ช๊อป

Re: เปิดบอร์ด ทีมจักรยาน สิงห์สลาตัน

โพสต์ โดย หมู Civilman » 23 ส.ค. 2013, 09:05

ขอแสดงความยินดีกับบอร์ดใหม่ของสิงห์สลาตันครับ
รูปภาพ

โพสต์ โดย Pueng-Empire » 24 ส.ค. 2013, 20:17

หมู Civilman เขียน:ขอแสดงความยินดีกับบอร์ดใหม่ของสิงห์สลาตันครับ
รูปภาพ

ขอบคุณค่ะคุณหมู Civilman ^_^

โพสต์ โดย Pueng-Empire » 24 ส.ค. 2013, 20:18

Pueng-Empire เขียน:เส้นทางไปบางน้ำผึ้ง วันที่ 25 สิงหา 56

เริ่มจาก กม.8 (ใต้สะพาน ป้อมตำรวจ) => ถนนนวมินทร์ => บางกะปิ => ถนนศรีนครินทร์ => สี่แยกอ่อนนุช => เลี้ยวขวาเข้าซอยอ่อนนุช => เลี้ยวซ้ายถนนสุขุมวิท => แยกบางนา => เลี้ยวขวาถนนสรรพาวุธ => วัดบางนานอก => เป็นกำลังใจให้คุณลุงเนตรว่ายน้ำข้ามฟากค่ะ แล้วชาวสิงห์ก็ลงเรือข้ามฟาก => วัดบางน้ำผึ้งนอก => ตลาดน้ำบางน้ำผึ้ง กิน, ช๊อป

เจอกัน 6.00 น.น๊ะค๊ะ

โพสต์ โดย ลุงเนตร » 25 ส.ค. 2013, 22:12

"..ขอบคุณหลาน ๆ ชาวจักรยานสิงห์สลาตัน ที่จัดทริปปั่นไปชม-เชียร์-กิจกรรม "ว่ายข้ามแม่น้ำเจ้าพระยา" ชมภาพได้ที่นี่ครับ..viewtopic.php?f=56&t=776155
*..ยิ่งปั่น..ยิ่งแข็ง..แรงยิ่งดี..โรคไม่ค่อยมี..ไม่ทุกข์..*

โพสต์ โดย Tjm150 » 10 ต.ค. 2013, 00:02

ขออนุญาตถามครับ ดุมxtxของผมเป็นตามด สามารถเปลี่ยนเฉพาะเบ้าลูกปืนได้รึป่าวครับ และมีอะไหล่รึป่าวครับ และพอจะทราบวิธีถอดลูกปืนในโม่ของ xtr รึป่าวครับ สาเหตุหน้าจะมาจาก ล้างและฉีดน้ำเข้าไปแบบบ่อยครับ.. คิดว่า...รบกวนท่านผู้หยั่งรู้ครับ ขอบคุณครับ
แนบไฟล์
เบ้าลูกปืนครับ
ถูกแพงแรงอยู่ที่ขา