...... เชิญชม..เก็บภาพไทยเที่ยวไทยมาฝากชมกันครับ! ......

ห้องนี้เทียบได้กับ "ห้องนั่งเล่น" ในกระดานเดิมนะครับ

...... เชิญชม..เก็บภาพไทยเที่ยวไทยมาฝากชมกันครับ! ......

โพสต์ โดย สหรัฐ ท่าแชะ » 12 ส.ค. 2012, 14:37

:D (เก็บภาพมาฝากครับ) :D
>> วันเสาร์ที่11/ส.ค/55 <<
:D ณ.อุทยานแห่งชาติเขาสก กุ้ยหลินเมืองไทย จ.สุราษฎร์ธานี(เขื่อนรัชชประภา) :D
:D ช่างภาพสมัครชอบเล่น :D

:D ไทยเที่ยวไทย เงินไม่รั่วไหล (แต่หายากจิงๆ..) :D

^^ :roll: ไม่รู้..รูอะไร? :D

^^ :shock: หมอนี่แหละ!ช่างภาพสมัครชอบเล่น^^... :twisted:

:shock: ท่านประธานชมรม จ.ก.ย ท่าแซะ อดีตท่านผกก สภ.ท่าแซะ พ.ต.อชํานาญ แทนม้วน (ท่านเสื้อลายดําครับ) :D
แก้ไขล่าสุดโดย สหรัฐ ท่าแชะ เมื่อ 27 พ.ค. 2013, 16:02, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
<<< ปั่นมาหลายปี...ยัง..พี..เหมือนเดิม! >>>

>>> viewtopic.php?f=72&t=537360 <<<

>< ขอบคุณ THAI MTB.com กรุณาให้พื้นที่ ครับผม!><

Re: ...... เชิญเก็บภาพ ไทยเที่ยวไทยมาฝากชมกันครับ! ......

โพสต์ โดย สหรัฐ ท่าแชะ » 12 ส.ค. 2012, 14:56

:D เก็บภาพมาเยอะ! :D

:D สวยงามมาก ประทับใจสุดๆครับ.. :D

:D เหนือคําบรรยาย :D

:D พักผ่อนบนแพ นํ้าใสเห็นปลา :D

:roll: หมอนี่อีกแว้วว!เออ...ลืมแขม่วพุง :lol:

^^ :D สวยสุดๆ ใครยังไม่เคยไปเชิญเลยครับ ธรรมชาติล้วนๆ :D

:D >>> เพื่อนๆพี่ๆน้องๆน้าๆท่านๆสมาชิก THAI MTB.com เชิญเก็บภาพมาชมกันครับผม <<< :D
<<< ปั่นมาหลายปี...ยัง..พี..เหมือนเดิม! >>>

>>> viewtopic.php?f=72&t=537360 <<<

>< ขอบคุณ THAI MTB.com กรุณาให้พื้นที่ ครับผม!><

Re: ...... เชิญเก็บภาพ ไทยเที่ยวไทยมาฝากชมกันครับ! ......

โพสต์ โดย SRFING » 12 ส.ค. 2012, 18:47

สวยงามครับ :oops: :oops:
Anti-Fire : http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=397&t=108220
Stadium Bike : http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=57&t=107033

โพสต์ โดย ArmCm » 12 ส.ค. 2012, 22:25

1 like ครับพี่ชาย
ออกแบบตกแต่งภายใน สั่งทำเฟอร์นิเจอร์ และให้คำปรึกษาเรื่องบ้านๆครับ
Facebook : Armchair Decor
e-mail : armchairdecor@gmail.com

โพสต์ โดย ผาลาด » 13 ส.ค. 2012, 07:16

สวยมากครับ
แต่ไม่เคยไปภาคใต้ :lol: :lol: :lol:
ใจ กายดี เพราะขี่จักรยาน และ วิ่งมินิมาราธอน

โพสต์ โดย สหรัฐ ท่าแชะ » 13 ส.ค. 2012, 09:28

:roll: ...ขอบคุณทุกๆท่านที่แวะเวียนเข้ามาชมครับ!... :D

:D >>>> ถ้าให้ดีขอภาพสวยๆมาแชร์ชมกันบ้างนะครับ <<<<
:D

:mrgreen: :D :D :D :D :mrgreen:

โพสต์ โดย ททท.เลย » 13 ส.ค. 2012, 09:38

เห็นรูปภาพความสวยงามของธรรมชาติเมืองไทย...ค่อยผ่อนคลายความเครียดกับ (กีฬาโอลิมปิค..กีฬาของมวลมนุษยชาติ..ขอบัญญัติศัพท์ใหม่ กีฬาโอลิมปิค..กีฬาของการแก่งแย่งชิงดีของมวลมนุษยชาติ (เช่น กีฬามวยสากล..ช่างอัปยศ..สมกับคำว่า กีฬาที่ใช้สายตาของคณะกรรมการตัดสิน...(ไม่ยุติธรรมเลย...โอ้ยแย่...)

โพสต์ โดย tee » 14 ส.ค. 2012, 14:58

ไม่ต้องไปเที่ยวถึงเมืองนอกให้มันหมดเงินมากมายแค่ในไทยยังมีที่ไม่ไปไม่รู้อีกเยอะครับ แถวบ้านมีแต่เขาสูงๆหมอกขาวๆป่าเขียวๆอีกเพียบ
อยากให้รถคุณสวยขึ้น คลิ๊กเลยครับ viewtopic.php?f=70&t=362146
รับทำป้ายทุกชนิด ไวนิว สติ๊กเกอร์ อักษรโลหะ ตู้ไฟ พลาสวู๊ด อะคริลิก ราคากันเองครับ สนใจPMหรือโทรสอบถามได้ครับ

โพสต์ โดย สหรัฐ ท่าแชะ » 14 ส.ค. 2012, 15:36

tee เขียน:ไม่ต้องไปเที่ยวถึงเมืองนอกให้มันหมดเงินมากมายแค่ในไทยยังมีที่ไม่ไปไม่รู้อีกเยอะครับ แถวบ้านมีแต่เขาสูงๆหมอกขาวๆป่าเขียวๆอีกเพียบ

:D .....ครั้งหนึ่งที่เพชรบูรณ์ครับ..... :D .
:D ทะเลหมอกที่เข้าค้อสวยงามจิงๆ :D
:D รอชมภาพสวยๆธรรมชาติบ้านเราจากสมาชิกทุกๆท่านอยู่คร๊าบบบบบบ! :D

โพสต์ โดย สหรัฐ ท่าแชะ » 17 ส.ค. 2012, 08:31

:D >>> สมาชิกชมรมจักรยานท่าแซะ (ชุมพร) <<< :D

:D รอชมภาพสวยๆ ธรรมชาติบ้านเรา จากสมาชิกทุกๆท่านอยู่คร๊าบบบบบบ! :D

โพสต์ โดย tee » 17 ส.ค. 2012, 08:40

วันอาทิตย์ ที่19 สิงหาคม มีทริปใหญ่ของเสือเพชรบูรณ์ปั่นขึ้น ภูทับเบิก ครับเดี๋ยวจะเก็บภาพมาฝากครับ
อยากให้รถคุณสวยขึ้น คลิ๊กเลยครับ viewtopic.php?f=70&t=362146
รับทำป้ายทุกชนิด ไวนิว สติ๊กเกอร์ อักษรโลหะ ตู้ไฟ พลาสวู๊ด อะคริลิก ราคากันเองครับ สนใจPMหรือโทรสอบถามได้ครับ

โพสต์ โดย tee » 20 ส.ค. 2012, 21:05

เอามาให้ชมครับเมื่อวานนี้เองทริปนี้มีผู้ร่วมทริป100กว่าคันครับ
รูปภาพ

โพสต์ โดย สหรัฐ ท่าแชะ » 22 ส.ค. 2012, 14:05

:shock: มุมภาพวิวสวยมากๆครับ! :shock: ธรรมชาติ ภูทับเบิก จ.เพชรบูรณ์ :D

:D ขอชมภาพอีกซักชุดครับ คุณ tee
:D