เริ่มแล้วจ้า!! กับการประกวดเล่านิทานรอบคัดเลือก

ห้องนี้เทียบได้กับ "ห้องนั่งเล่น" ในกระดานเดิมนะครับ
ตอบกลับ
Nongnamchok
สมาชิก
สมาชิก

เริ่มแล้วจ้า!! กับการประกวดเล่านิทานรอบคัดเลือก

โพสต์ โดย Nongnamchok »

เริ่มแล้วจ้า!! กับการประกวดเล่านิทานรอบคัดเลือก โครงการ ลับสมอง ประลองปัญญา สรรหาหนูน้อยนักเล่านิทาน ครั้งที่ 13 มาร่วมติดตาม ร่วมลุ้น ร่วมเชียร์ และให้กำลังใจกับเด็กๆ ทุกคนกันนะคะ ใกล้ที่ไหน ไปที่นั่น แล้วเจอกันค่ะ

อัพเดท : วันที่ และสถานที่จัดประกวดรอบคัดเลือก
• กรุงเทพฯ และภาคกลาง : วันที่ วันที่ 30 มิ.ย. - 1 ก.ค. , 7 - 8 ก.ค. 61 และ 14 - 15 ก.ค. 61 ณ อุทยานการเรียนรู้ TK park ศูนย์การค้าเซ็นทรัลเวิลด์ ชั้น 8
• ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ : วันที่ 7 - 8 ก.ค. 61 ณ ห้องประชุมโอทอป อบจ.ศรีสะเกษ จ.ศรีสะเกษ
• ภาคเหนือ : วันที่ 14 - 15 ก.ค. 61 ณ ห้องประชุม โรงเรียนวชิรวิทย์ เชียงใหม่ จ.เชียงใหม่
• ภาคใต้ : วันที่ 21 - 22 ก.ค. 61 ณ ห้องประชุม โรงเรียนเทพมิตรศึกษา จ.สุราษฎร์ธานี
ติดตามความเคลื่อนไหวโครงการฯ ได้ที่ www.motherandcare.in.th , และ www.tkpark.or.th
ไฟล์แนบ
ssรอบคัดเลือกภาคตะวันออกเฉียงเหนือ.jpg (97.98 KiB) เข้าดูแล้ว 2594 ครั้ง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “คุยนอกเรื่องใดๆ ที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน”