ใครเคยซื้อคูปองดีลของ ensogo ทานบุฟเฟ่ต์บ้างครับ

ห้องนี้เทียบได้กับ "ห้องนั่งเล่น" ในกระดานเดิมนะครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Dhandranunda
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083970โหลโหลโหล
team: ไม่มี
Bike: Merida Matts 70d /Masi Triple CX

ใครเคยซื้อคูปองดีลของ ensogo ทานบุฟเฟ่ต์บ้างครับ

โพสต์ โดย Dhandranunda »

ไม่เคยลอง อยากทราบว่ามีปัญหาบ้างมั้ยครับในส่วนของการใช้บริการตามโรงแรม (เน้นเฉพาะโรงแรมที่มี buffet lunch และขายดีลผ่าน ensogo ครับ)

อ่านประสบการณ์ของผู้ซื้อดีล เห็นมีปัญหากับพวกร้านอาหารบางแห่งบ้าง พวกสปาบ้าง (อะไรที่จะอ้างว่าโต๊ะเต็ม คิวแน่น ฯลฯ) ทำให้ไม่แน่ใจว่าจะได้รับบริการที่น่าพอใจหรือไม่
ขวด

The Power Of Slow Ride
tora
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 092..47..57..000
team: Joy & Jam
Bike: Trek
ตำแหน่ง: เมืองที่คนตกท่อ

Re: ใครเคยซื้อคูปองดีลของ ensogo ทานบุฟเฟ่ต์บ้างครับ

โพสต์ โดย tora »

ซื้อได้ครับ อ่านเงื่อนไขก่อน

ถ้าไม่เข้าใจ โทรไปถามที่ร้านก็ได้

ผมซื้อบ่อย ไม่มีปัญหา
...มีเงิน มีแรง แต่ไม่มีเวลา... 私は虎です
เสือปลา
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-1295718
team: 40UP BMX Racing Team
Bike: MTB:Yeti SB66 Enduro Bike / Dartmoor Hornet 4X / Araya Muddy Fox / BMX:GT Speed Series,Merida Crarera

Re: ใครเคยซื้อคูปองดีลของ ensogo ทานบุฟเฟ่ต์บ้างครับ

โพสต์ โดย เสือปลา »

ทั้ง ensogo และ agoda ใช้บริการบ่อยครับ ราคาดี ถูกกว่าลุยไปเอง
แต่เราต้องศึกษาเงื่อนไขให้ละเอียดก่อน แล้วจะไม่มีปัญหาครับ
อีกอย่างคือเราต้องโทรไปยืนยันวัน เวลา จองที่ กับทางร้านที่จะไปให้เรียบร้อยก่อน ไม่ใช่ดุ่ยๆไปเลย... ;)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “คุยนอกเรื่องใดๆ ที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน”