เสือภูเขา Panasonic Mountain Cat Cro-mo มาโชว์ตัวกันหน่อยครับ.

ห้องนี้สามารถโชว์รถของท่าน เพื่อเป็นแนวทางในการแต่ง

เสือภูเขา Panasonic Mountain Cat Cro-mo มาโชว์ตัวกันหน่อยครับ.

โพสต์ โดย golike » 19 ธ.ค. 2012, 09:04

เพื่อนๆท่านใดใช้อยู่ออกมาโชว์ต้วกันหน่อยเพื่อเป็นแนวทางครับ. :)

Re: เสือภูเขา Panasonic Mountain Cat Cro-mo มาโชว์ตัวกันหน่อยครับ.

โพสต์ โดย golike » 20 ธ.ค. 2012, 11:15

โอ้โห! ไม่มีเลยเหรอะ เห็นซื้อ-ขายกันเป็นร้อยเป็นพันคัน หายไปไหนหมดเนี่ย. ;)

Re: เสือภูเขา Panasonic Mountain Cat Cro-mo มาโชว์ตัวกันหน่อยครับ.

โพสต์ โดย ผัดไทเส้นหมี่ » 25 ธ.ค. 2012, 13:01

golike เขียน:โอ้โห! ไม่มีเลยเหรอะ เห็นซื้อ-ขายกันเป็นร้อยเป็นพันคัน หายไปไหนหมดเนี่ย. ;)

:cry: ไม่ได้ใช้รุ่นนี้ยี่ห้อนี้ครับ

โพสต์ โดย associated_b4 » 26 ธ.ค. 2012, 09:24

golike เขียน:โอ้โห! ไม่มีเลยเหรอะ เห็นซื้อ-ขายกันเป็นร้อยเป็นพันคัน หายไปไหนหมดเนี่ย. ;)

+1 :)
สจุจั เว อมตา วาจา...
ความจริงไม่มีวันตาย...

โพสต์ โดย tony51 » 07 ม.ค. 2013, 22:38

มีอยู่คันหนึ่งครับ ไม่รู้ว่าใช้ได้ไหม ถ่ายไว้รูปเดียวเอง แต่ขี่ดีครับ

รูปภาพ

โพสต์ โดย associated_b4 » 13 ม.ค. 2013, 05:32

สวยใช้ได้เลยครับ :)
สจุจั เว อมตา วาจา...
ความจริงไม่มีวันตาย...

โพสต์ โดย tony51 » 15 ม.ค. 2013, 09:24

associated_b4 เขียน:สวยใช้ได้เลยครับ :)

ขอบคุณครับ :D

โพสต์ โดย suttirote » 20 ก.ย. 2013, 21:59

น่าจะมีคนใช้มากนะครับแต่คงหาไม่เจอกัน ของผมจะลงรูปเร็วๆ นี้

โพสต์ โดย suttirote » 21 ก.ย. 2013, 21:34

Mountain Cat-R ทำสีใหม่ ขอรายงานตัวครับ

โพสต์ โดย suttirote » 21 ก.ย. 2013, 21:42

รูปไม่ไป ส่งใหม่
แนบไฟล์
รูป MC-R

โพสต์ โดย golike » 22 ก.ย. 2013, 06:36

suttirote เขียน:รูปไม่ไป ส่งใหม่

สวยครับ. :D

โพสต์ โดย suttirote » 22 ก.ย. 2013, 07:41

ขอบคุณครับ ยังมีอีกคันกำลังจะนำเสนอ

โพสต์ โดย lostdata » 22 ก.ย. 2013, 08:01

suttirote เขียน:รูปไม่ไป ส่งใหม่

ทำสีอย่างกะเสือหมอบเลย :lol:

โพสต์ โดย Erwin2010 » 22 ก.ย. 2013, 15:06

คอยซักครู่ครับ จะเอาลงให้พิจารณา ผมเองก็ใช้อยู่ เพราะราคามันถูกเลยอาจไม่สวยสะดุดตาแต่ใช้ดีแน่นอนครับ คอนเฟิร์มเลย