รถจากที่ร้าน เคซี

ห้องนี้สามารถโชว์รถของท่าน เพื่อเป็นแนวทางในการแต่ง
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
เสือนัท .เค.ซี
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0 8 7 1 0 4 3 3 5 3
team: เคซี.
Bike: " อะไรก็ได้ที่เป็นจักยาน "

รถจากที่ร้าน เคซี

โพสต์ โดย เสือนัท .เค.ซี »

ระวัง มีชื่อร้าน เข้าข่ายโฆษณาร้านนะครับ

MOD

รถจากร้าน เคซี. ครับ :D น้าทำผมก็ถ่ายมาลงครับ

มีทั้ง ฟิกเกีย ซิงเกิ้ล เสือหมอบ เสือภูเขา ครุยเซอร์ และ แม่บ้านครับ :shock: :lol:

ประเดิม คันแรกกับ " C E N T U R I N "

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

เดี๋ยวจะมาลงให้ดูต่อโอกาศหน้านะครับ ติดตามเข้ามากันได้ครับ ...
สมาชิก
สมาชิก
Bike: " อะไรก็ได้ที่เป็นจักยาน "

Re: รถจากที่ร้าน เคซี

เห็น MOD เข้ามาเตือน ตกกระใจ หมดเลยครับ

ผมเลยขอ ออกมาชี้แจงนะครับว่ารถที่ถ่ายลงเป็นรถของน้าที่น้าเขาประกอบขึ้นมาขี่ครับ
และที่ตั้งว่าจากร้าน เคซี เพราะเป็นเหมือนชื่อ คลับของพวกเราครับ : KC Original Bike Club ครับ :D
!! ร้านเราไม่ทำธุรกิจ ครับ !! เด็กๆแถวเคซี เรียกร้านน้า ครับ
คือเรียกง่ายๆนะครับว่า ที่นี้เป็นแหล่งรวมตัวของเด็กๆแถวนั้นครับ แค่ว่าน้าเขาจะสอน การซ้อมจักรยาน และ DIY พวกสิ่งของที่เกี่ยวกับจักรยานประมาณนี้ครับ

ปล. มีโปรเจคหุ้มดิสครับ ได้รับแรงบัลดาลใจ จาก : รถเก่าน้าครับ ซึ่งตอนนี้ผมทำไปก็คล้ายๆ เลยครับ

รูปภาพ

จะมาแนวนี้นะครับ เดี๋ยวพรุ้งนี้ถ่ายภาพมาฝากนะครับ :D ยังไม่เสร็จง่ายครับ วันนี้พึ่งตัดใบดิสเสร็จ เหลือนั้นนู้นนี่อีกเยอะเลยครับ

รอชมกันครับ... 8-)
สมาชิก
สมาชิก

วันนี้ เอาภาพ เสือภูเขา ของ : พี่เอก มาฝากนะครับ

T R E K 8 5 0 0

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ภาพน้อยไปหน่อยครับ...
สมาชิก
สมาชิก

ภาพโปรเจ็คดิส ที่ทำเสร็จแล้วครับ ฝึกทำเป็นครั้งแรก ยังไม่เนียนเท่าที่ควรครับ :)

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ