พบเห็นการโพสต์ภาพไม่เหมาะสม หรือใช้คำไม่สุภาพ ช่วยรายงานด้วยครับ

ห้องนี้สามารถโชว์รถของท่าน เพื่อเป็นแนวทางในการแต่ง

พบเห็นการโพสต์ภาพไม่เหมาะสม หรือใช้คำไม่สุภาพ ช่วยรายงานด้วยครับ

โพสต์ โดย ครูชิต » 01 ก.พ. 2012, 18:19

ขอบคุณสมาชิกที่ให้ความร่วมมือครับ
การขี่จักรยานเสือภูเขาเป็นการหลุดพ้น หลีกหนีจากการ จำเจ วุ่นวาย
Riding mountain bikes is disengagement. Routinely escape from the tempest.

Re: พบเห็นการโพสต์ภาพไม่เหมาะสม หรือใช้คำไม่สุภาพ ช่วยรายงานด้วยครับ

โพสต์ โดย ครูชิต » 02 ก.พ. 2012, 08:55

วิธีการรายงาน
1. กดที่เครื่องหมายตามรูป
แนบไฟล์
การขี่จักรยานเสือภูเขาเป็นการหลุดพ้น หลีกหนีจากการ จำเจ วุ่นวาย
Riding mountain bikes is disengagement. Routinely escape from the tempest.

Re: พบเห็นการโพสต์ภาพไม่เหมาะสม หรือใช้คำไม่สุภาพ ช่วยรายงานด้วยครับ

โพสต์ โดย ครูชิต » 02 ก.พ. 2012, 09:01

เลือกเหตุผลการรายงาน เช่นชวนทะเลาะ ดูหมิ่นผู้อื่น หรือคำหยาบ ภาพลามก
หรือจะเพิ่มข้อความด้วยการพิมพ์ในช่องข้างล่างเพิ่มเติมด้วยก็ได้
แล้วกดตั้งกระทู้
แนบไฟล์

โพสต์ โดย ~Ai~ » 02 ก.พ. 2012, 11:08

เห็นปุ่มนี้เคยลองกดเข้าไปดูแล้ว ไม่รู้มีไว้ทำอะไรก็ไม่กล้ากดอีก....ดีเหมือนกันค่ะครู ช่วยๆกันดูแล

เพราะเคยเห็นบางท่านลงรูปทริปไว้ แต่พอนานๆไปเว็ปฝากรูปหมดอายุหรือเปลี่ยนแปลงที รูปกลายเป็นรูปโป้หมดเลย ไม่มีเซนเซอร์ไม่มีผ้าปิด คนโพสดูหื่นกามไปเลยทั้งที่ไม่เป็นความจริง
( ไม่ใช่ความผิดของผู้โพสนะออกตัวให้ก่อน)
:lol: :lol:

ช่วยกันดูแลค่ะ ขอบคุณค่ะ :D
The Ai Real Estate Agent
C.G.MOTOR FB:หนมตาล

โพสต์ โดย TAWATO » 02 ก.พ. 2012, 11:44

:roll: ....กระทู้ไหนบ้างครับ!....ที่เป็นแบบนั้น :x
.
....ผมจะได้ช่วยตามไปรายงาน :twisted: :mrgreen:
ธวัช 'bike cool!' 0815842552
SAVE OUR CYCLISTS
ภาพอะไหล่งามๆ http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=70&t=216986&start=15

โพสต์ โดย ครูชิต » 02 ก.พ. 2012, 11:57

TAWATO เขียน::roll: ....กระทู้ไหนบ้างครับ!....ที่เป็นแบบนั้น :x
.
....ผมจะได้ช่วยตามไปรายงาน :twisted: :mrgreen:

ที่ผมเจอ ลบไปหมดแล้วครับ บางครั้งเปิดไปแล้วเจอ รายงานเลยครับ

ภาพประจำตัวสมาชิก
JADE555
WLM
อยากรู้ให้โทรมาถาม (- -")

โพสต์ โดย JADE555 » 14 ก.พ. 2012, 07:29

ครูชิตชอบแกล้งผม ต้องโดนเป็นอันดับแรกเลยครับ :mrgreen: :lol:
ปั่นต่อไป จนกว่าตูดจะไหม้เป็นเถ้าถ่าน CARBON ASS TEAM

เฟรมบุบกลาง ยางก็แบน แฮนด์ก็หลุด
โซ่สะดุด ล้อสะบัด เฟืองก็แหลม
ยางนอกโล้น ขอบล้อแตก ยางในแพลม
สนิมแจม ลูกปืนร้าว รองเท้าพัง!!

Saturn Sky
WLM
☎ หมดเวลา 555+☎

โพสต์ โดย Saturn Sky » 14 ก.พ. 2012, 07:32

JADE555 เขียน:ครูชิตชอบแกล้งผม ต้องโดนเป็นอันดับแรกเลยครับ :mrgreen: :lol:

โดนคำสั่งให้แบนเจตน์เป็นคนแรกอ่ะเหรอ :lol: :lol:
เปล่า"หยิ่ง"!!! แค่ นิ่ง ดูเชิง

Saturn Sky
WLM
☎ หมดเวลา 555+☎

โพสต์ โดย Saturn Sky » 14 ก.พ. 2012, 07:34

แฮ้ปปี้วาเลนไทน์ค่ะคุณครู ถ้าเจอกระทู้หยาบครายจะรายงานค่ะ
แต่ถ้าแอ๋วหยาบเอง ไม่ขอรายงานน๊า

รูปภาพ
เปล่า"หยิ่ง"!!! แค่ นิ่ง ดูเชิง

โพสต์ โดย mongkol_gm » 16 ก.พ. 2012, 00:37

Saturn Sky เขียน:แฮ้ปปี้วาเลนไทน์ค่ะคุณครู ถ้าเจอกระทู้หยาบครายจะรายงานค่ะ
แต่ถ้าแอ๋วหยาบเอง ไม่ขอรายงานน๊า

รูปภาพ

:lol: :lol: :lol: :lol:
ผมก็รักในหลวงครับ

.....ปั่น ปั่น ปั่น ....

โพสต์ โดย ครูชิต » 16 ก.พ. 2012, 13:43

mongkol_gm เขียน:
Saturn Sky เขียน:แฮ้ปปี้วาเลนไทน์ค่ะคุณครู ถ้าเจอกระทู้หยาบครายจะรายงานค่ะ

รูปภาพ

:lol: :lol: :lol: :lol:

คุณมงคลเจอตัวแล้วใช้มั้ย เจ๊ฟาง :mrgreen:

โพสต์ โดย เสือsea » 17 เม.ย. 2012, 22:34

รับทราบคับ
ไม่ท้อ ไม่ถอย ก้าวต่อไปไม่หยุดยั้ง