@@@@@ ยินดีต้อนรับทุกท่าน เข้าสู่บ้าน โกปิง.......JANDEE240 @@@@@

ห้องนี้สามารถโชว์รถของท่าน เพื่อเป็นแนวทางในการแต่ง

Re: @@@@@ รถใครที่ว่าสวย เอามาดูหน่อยครับ.......JANDEE240 @@@@@

โพสต์ โดย jandee240 » 28 พ.ย. 2010, 16:13

วันนี้เปลี่ยนแฮนด์+สายเกียร์+สายเบรก :mrgreen:
แนบไฟล์
ยินดีต้อนรับทุกท่าน เข้าสู่บ้าน โกปิง........JANDEE240

สุข ทุกข์ อยู่ ที่ ใจ ฉัน แบ่ง ปัน ให้ กัน และ กัน

Re: @@@@@ รถใครที่ว่าสวย เอามาดูหน่อยครับ.......JANDEE240 @@@@@

โพสต์ โดย jandee240 » 29 พ.ย. 2010, 16:05

ใกล้แล้วครับ........ :mrgreen:
แนบไฟล์
ยินดีต้อนรับทุกท่าน เข้าสู่บ้าน โกปิง........JANDEE240

สุข ทุกข์ อยู่ ที่ ใจ ฉัน แบ่ง ปัน ให้ กัน และ กัน

โพสต์ โดย jandee240 » 29 พ.ย. 2010, 16:08

num13 เขียน:ขอฝาก 3 คันครับ :D :D

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ว้า....ไม่ทันเห็นพี่หนุ่ม.....รถสวยมากครับ ;)

โพสต์ โดย PtM » 30 พ.ย. 2010, 08:48

jandee240 เขียน:วันนี้เปลี่ยนแฮนด์+สายเกียร์+สายเบรก :mrgreen:

ขาว-แดง แรงฤทธิ์ :P แฮนด์หรูมากครับ
<><><> การมีมิตรที่ดี นับเป็นศรีและลาภอันประเสริฐ <><><>
<><><>ไม่เสียชาติเกิดแล้วมิตรสหาย ที่มีเพื่อนดีๆอย่างนาย <><><>

Tin Toy & Toys for sale Tel: 081-7136-153
http://www.facebook.com/TinToyDiscovery

โพสต์ โดย nuyni » 30 พ.ย. 2010, 13:05

รถสวยทั้งนั้นเลย คันที่ทิ้งลงถังขยะให้เสือหนุ่ยเถอะ 555
ถึงรถไม่แพง แต่แรงผมมี (เสือหนุ่ย)

โพสต์ โดย jandee240 » 30 พ.ย. 2010, 15:24

:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
แนบไฟล์

โพสต์ โดย jandee240 » 30 พ.ย. 2010, 15:36

:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
แนบไฟล์

โพสต์ โดย crazy-mtb » 30 พ.ย. 2010, 15:55

หล่อเข้มกำลังดีเลยครับเฮีย :D

โทนสีแนวนี้ก็ชอบเหมือนกัน

รูปภาพ

ล้อดิสอย่าง FIT นี้ ถ้าเพิ่มสีสันให้ขอบล้อด้วย พาไปปั่นตอนมืดๆ ก็คงดูสะดุดตาไปอีกแบบนะครับ
:P

รูปภาพ
ความสุขจากจักรยาน หาใช่ด้วยสมรรถนะสูงสวยแพง หรือจุดหมายปลายทางไม่ ..หากแต่อยู่ตรงระหว่างทาง : "Bike for Love", "Heart Made Bike"

โพสต์ โดย jandee240 » 30 พ.ย. 2010, 21:07

หวัดดีคุณเอก....พับ 2 ตอนสวยมากครับ......เอามาลงแบบเต็มๆทีสิครับ :mrgreen:
แนบไฟล์

โพสต์ โดย Kami@GT » 30 พ.ย. 2010, 22:57

[quote="num13"]ขอฝาก 3 คันครับ :D :D

รูปภาพ
:shock: Merle ......Ah h h h h h hh :twisted:
" Life is like riding a bicycle to keep your balance you must keep moving "
-Einstein-

ถ้าหากวันนั้นไม่ลองดู วันนี้ คงไม่รู้ว่าเราจะยืนอยู่ที่ใด ต้องใช้ชีวิตอยู่กับความเสียดาย ที่ไม่ได้ทำ
https://www.facebook.com/darkressident

โพสต์ โดย crazy-mtb » 01 ธ.ค. 2010, 09:50

jandee240 เขียน:......เอามาลงแบบเต็มๆทีสิครับ :mrgreen:

จัดให้เลยครับเฮียฯ :P ..แบบเต็มๆ ที่นี่ ที่เดียว :D ..แต่ว่ารูปมีอยู่น้อยนิด ต้องขออภัยด้วยนะครับ :mrgreen:

:P

♯♪♪♫♪ ได้แต่ฝันหวาน ได้แต่เพ้อไป ว่าหัวใจแอบรัก ใครคนหนึ่ง ...♯♪♪♫♪

รูปภาพ

♯♪♪♫♪...หลับก็ฝันหวาน ตื่นยังเพ้อครวญ รักคอยกวนให้ใจ ฝันเรื่อยไป ถ้าได้พบหน้า หากได้ชิดใกล้
ฝันคงไม่เป็นเพียง แต่ฝันไป
:D

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

♯♪♪♫♪....ฝันคงไม่เป็นเพียง แต่ฝันไป :mrgreen:

รูปภาพ

เอาไว้ปั่นเล่นๆ แถวบ้านน่ะครับ ..ไปไกลๆ เกรงว่าจะไม่ไหว :P

รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย crazy-mtb เมื่อ 01 ธ.ค. 2010, 10:06, แก้ไขไปแล้ว 2 ครั้ง.
ความสุขจากจักรยาน หาใช่ด้วยสมรรถนะสูงสวยแพง หรือจุดหมายปลายทางไม่ ..หากแต่อยู่ตรงระหว่างทาง : "Bike for Love", "Heart Made Bike"

โพสต์ โดย crazy-mtb » 01 ธ.ค. 2010, 10:04

:D อ้อ! สำหรับขาจานของรถคันนี้ 1 ใน 3 มาไกลนะครับ

รูปภาพ

มาจาก มินิจาว่า แถวๆ ต.คลองจันดี อ.ฉวาง โน่นเลย (ระแวกบ้านใคร)
:lol:

โพสต์ โดย jandee240 » 01 ธ.ค. 2010, 11:58

:o อลังการงานสร้างจริงๆครับ....ผมคงไม่กล้าเอารถมาตัดต่ออย่างนี้แน่ :mrgreen: