จักรยาน Hand Made ครับ...

ห้องนี้สามารถโชว์รถของท่าน เพื่อเป็นแนวทางในการแต่ง
รูปประจำตัวสมาชิก
มาดมะขาม
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-836-6885
team: PN MAP
Bike: Thorn Raven Tour,Schwinn,Gios Spazio, Rit(Coming soon)

Re: จักรยาน Hand Made ครับ...

โพสต์ โดย มาดมะขาม »

สุดยอดมาก! ทำคันนึงใช้เวลากี่ชม.ครับเนี่ย น่านับถือจริงๆครับ :D
liltop
สมาชิก
สมาชิก
Tel: ศูนย์๘๓๑๐๐๑๒๑สาม
team: บินเดี่ยวแหกโค้ง
Bike: แอลเอ๋
ตำแหน่ง: ห้องสีเหลี่ยมสีเหลืองคร่ำคร่า

โพสต์ โดย liltop »

โฮ๊กกก เจ๋ง มากครับ
: : : LOVE RIDE LIFE : : :
bommelluu
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Gary fisher 09

โพสต์ โดย bommelluu »

สอนทำที่ไหนครับ สนใจ
Nile เขียน:รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ

สนใจทำรถปั่นเอง ...มีที่สอนประกอบนะครับ
แต่ว่าต้องสั่งซื้ออุปกรณ์มาจากเมืองนอกมาเอง :D :D
pichet607
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย pichet607 »

ใครเป็นผู้สอนละครับ ค่าฝึกสอนเท่าไหร่ครับ
mek_mek
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: ฺBKK THAILAND
ติดต่อ:

โพสต์ โดย mek_mek »

:shock:
สนั่น อันทเกตุ
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย สนั่น อันทเกตุ »

สุดยอด ครับ
"ลูกอิสานพลัดถิ่น จากแดนดินไหปลาแดก เร่ร่อนรอนแรมเดินทางดั้นด้น มาสู่โคนต้นสะตอ ณ เรือนเวียงวิมาน(รูปประจำตัว)คือที่มั่นสุดท้ายของข้าฯ"
รถก็ไม่แพง-แรงก็ไม่มี เลยรั้งท้ายทีม หึ หึ

คลิ๊ก ทริป "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"
Treepop
ขาประจำ
ขาประจำ
team: BFCC บ้านฟ้าปิยรมย์cycling club
Bike: น้องรี่ surly crosscheck, พี่สเป specialized sirrus, นังจิ Fuji Tahoe, น้องสเป specialized E5
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Treepop »

สนใจอยากเรียนครับ รบกวนแนะนำด้วยครับ
มือใหม่ตามหาความฟิตบนหลังเบาะ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องโชว์รถ”