กระทู้ "รถจักรยานทองแดง" ... ล่อสายฟ้ากันครับ

ห้องนี้สามารถโชว์รถของท่าน เพื่อเป็นแนวทางในการแต่ง
ตอบกลับ
copcong
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 66864148686
team: เหมียวน้อยผู้เดียวดาย =^^=
Bike: Specialized Rockhopper CX / Specialized Allez / Treviso 1980s / Custom Vintage

กระทู้ "รถจักรยานทองแดง" ... ล่อสายฟ้ากันครับ

โพสต์ โดย copcong »

ขออนุญาตเปิดพื้นที่สำหรับ "รถจักรยานล่อสายฟ้า" หรือ "รถจักรยานชุบทอง" หรือ ชุบโลหะอื่น ๆ สักนิดนะครับ

ลองไล่เรียงกระทู้ที่มีอยู่ ยังไม่เจอหมวดหมู่เฉพาะกลุ่มเป้าหมาย จึงขอตั้งขึ้นเพื่อเป็นแนวทางสำหรับผู้สนใจในแนวนี้ดูนะครับ

นี่ครับ เจ้าล่อฟ้าของผม "พี่ทองแดง"

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รายละเอียดเดี๋ยวมาต่อนะครับ :D
รูปประจำตัวสมาชิก
ปูปากน้ำ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0896767667
team: เข้าทุกสังกัด-ทุกชมรม
Bike: Trek-Scott-Haro-Giant-Miyata-Trigon-Wheeler-Fuji-ฯลฯ

Re: กระทู้ "รถจักรยานทองแดง" ... ล่อสายฟ้ากันครับ

โพสต์ โดย ปูปากน้ำ »

ไม่น่าจะมีผลต่างจากเหล็กหรืออลูครับ
หนทางไกล ปั่น-ปั่นไปก็ถึงเอง
columbia
ขาประจำ
ขาประจำ
team: LASS SPEED CB-L2226 TG. 5053BSU PRO115 M-557 Adepter Carbon TURbo Goft Racing Team
Bike: ROAD

Re: กระทู้ "รถจักรยานทองแดง" ... ล่อสายฟ้ากันครับ

โพสต์ โดย columbia »

8-)
I LOVE BIKE
ปั่นๆ เพื่อสุขภาพ

ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องโชว์รถ”