*SPYDER TEAM THAILAND* ขอขอบคุณเพื่อนๆ ที่มาร่วมทดสอบการใช้งานแว่นตา SPYDER ที่สนาม MTB ราบ 11 ครับ

รูปภาพ
GEAR UP FOR ADVENTURE

ผู้ดูแล: Spyder-Team

กฏการใช้บอร์ด
GEAR UP FOR ADVENTURE
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Spyder-Team
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 027904393
team: SPYDER TEAM THAILAND
ติดต่อ:

*SPYDER TEAM THAILAND* ขอขอบคุณเพื่อนๆ ที่มาร่วมทดสอบการใช้งานแว่นตา SPYDER ที่สนาม MTB ราบ 11 ครับ

โพสต์ โดย Spyder-Team »

จบไปแล้วนะครับ สำหรับงาน SPYDER TEST DAY ที่สนาม MTB ราบ11 เมื่อเสาร์ 21 และอาทิตย์ที่ 22 มีนาคมที่ผ่านมา
ครั้งนี้มีทั้ง เพื่อนๆ พี่ๆ หลายท่านมาร่วมทดลองสวมใส่ แว่นตากันแดดในการใช้งานจริง ใช้ขี่เข้าแทร็คจริงๆ หวังว่า คงจะได้รับความสนุกกันนะครับ
สำหรับงานนี้ พวกเราต้องขอขอบคุณ พี่เกตุ และเจ้าหน้าที่ในสนาม MTBราบ 11 และเพื่อนๆ ทุกท่านด้วยครับ

ส่วนภาพกิจกรรมในวันที่สอง ถ้าตกหล่นสมาชิกท่านใดไป ต้องขอภัยมา ณ ที่นี้ครับ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

----------------------------------------------------------------------------------
SPYDER TEAM THAILAND 02- 790-4393

รูปภาพ
FOLLOW US
.....................................
SPYDER EYEWEAR
Facebook.com/spyderteamthailand
instagram.com/spyderth/
twitter.com/spyderth
thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=697
ตอบกลับ

กลับไปยัง “SPYDER EYEWEAR”