[จักรยานพับหาย] โดนขโมยจากหน้าหอพักเเถวนนท์ หากได้คืนมีรางวัล5,000ครับ [พับฯCronus highspeed 3.0 สีน้ำเงิน]

รถสูญหายแจ้งข้อมูลห้องนี้เลยครับ
ตอบกลับ
BlueFavorites
สมาชิก
สมาชิก

[จักรยานพับหาย] โดนขโมยจากหน้าหอพักเเถวนนท์ หากได้คืนมีรางวัล5,000ครับ [พับฯCronus highspeed 3.0 สีน้ำเงิน]

โพสต์ โดย BlueFavorites »

ตื่นเช้ามาจะปั้นไปทำงาน มองไปที่เดิม ปรากฏมันหายไป (อย่างกับล่องหนอยู่) เหลือไว้เเค่ซากสลิงที่ถูกตัด
ผมตัวชาไปทั้งวันเลย เพราะเป็นจักรยานคันเเรกครับที่ซื้อเอง รักมาก อารมณ์เหมือนโดนเมียบอกเลิกครับ ว่าต่อไปนี้จะไม่มีมันอีกเเล้ว
ช่วยเป็นหูเป็นตาให้ผมทีครับ ผมคิดว่ารถพับทรงนี้สีนี้ น่าจะมีไม่มาก ถ้าเจอน่าจะจำง่าย สีน้ำเงินชัดเจน ตัวเฟรมโค้งชัดเจนครับ
หากพาผมไปเอาคืนได้ มีรางวัลให้5,000บาท ครับ

- รุ่น Cronus highspeed 3.0
- จุดสังเกตุ ที่ตะเกียบหน้าจะมีรอยสีถลอกเห็นเนื้อเฟรม, ขาตั้งมีรอยสีถลอกชัดเจน

- สถานที่หาย ใน ซอยวัดกำเเพง, ซอยนครอิน3 จ.นนทบุรี / ที่จอดมอเตอร์ไซต์หน้าหอพักตัวเอง เเล้วโดนตัดสายสลิงไป
- หายคืนวันอาทิยต์ 25/8/56
- เบอร์ติดต่อผม : 088-689-2219

รูปภาพ รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย BlueFavorites เมื่อ 01 ก.ย. 2013, 14:32, แก้ไขแล้ว 9 ครั้ง
NeOmusha
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Re: [จักรยานหาย] ช่วยเหลือทีครับ โดนขโมยจากหน้าหอพัก - Cronus highspeed 3.0

โพสต์ โดย NeOmusha »

เลวมากครับ บ้านเช่าผมอยู่จ.นนทบุรี ล้อแม็กพร้อมยางอยู่ในรั้วบ้านยังโดนยกข้ามรั่วเฉยเลย
1คู่พร้อมยาง เซงจิตแทน
รูปประจำตัวสมาชิก
Yai tpw
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0865656267
team: No name team
Bike: JAVA FEROCE
ตำแหน่ง: สำโรง สมุทรปราการ

Re: [จักรยานพับหาย] โดนขโมยจากหน้าหอพักเเถวนนท์ หากได้คืนมีรางวัล5,000ครับ [พับฯCronus highspeed 3.0 สีน้ำเงิน]

โพสต์ โดย Yai tpw »

ไอ้พวก แอ็ดแอ้ พวกนี้ขอให้มันตายๆไปให้หมดซะที
สัตว์นรกมาเกิดแท้ๆ
ถ้่ารู้ตัวคนโขมยเอาให้หนักนะครับ
ตามด้วยก็ได้ด้วยความยินดี
ปั่นมันไปทุกที่ที่อยากไป
eoodsooksun
สมาชิก
สมาชิก
Bike: KHS alite 350 2013 size 17
ตำแหน่ง: วัดอ้อมใหญ่ สามพราน นครปฐม

Re: [จักรยานพับหาย] โดนขโมยจากหน้าหอพักเเถวนนท์ หากได้คืนมีรางวัล5,000ครับ [พับฯCronus highspeed 3.0 สีน้ำเงิน]

โพสต์ โดย eoodsooksun »

ช่วยดูแล และ เป็นกำลังใจให้ครับ
ยังคงตามหา ยังคงคิดถึง เจ้าดำเพื่อนรัก
LA รุ่น Backbone XL สีดำ Size 17
ที่ถูกคนใจร้ายขโมยไป
jariang
สมาชิก
สมาชิก
team: เสือหลักสิบ
Bike: panasonic

โพสต์ โดย jariang »

ขอให้โชคดีตามเจอเร็วๆนะครับ...
เสียดายจังน่าจะยกพับเก็บในห้อง...
ของผมมือสองยังยกเก็บทุกคันเลย ป้องกันไว้ก่อน...เอาใจช่วยครับ
ปั่นไป ปั่นมา...ทำไมล้อมันเล็กลง เล็กลง!
BlueFavorites
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย BlueFavorites »

ขอบคุณครับ คันต่อไป พ่อจะไม่ให้ห่างตัวเลย (คันต่อไปก็ยังคงมองรถพับอยู่ดี มันเข้าเส้น)
Bluewhite
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0901091199
Bike: Dr. Hon Mu Uno JAVA X1 AUTO

โพสต์ โดย Bluewhite »

รถสวยด้วยครับ เสียดายจังเลย สลิงเอาไม่อยู่หรอกครับ ตัดฉับเลย ถึง U-LOCK โลหะทั้งดุ้นผมก็ไม่กล้าจอด เอาเข้าตัวบ้านเลย ขนาดเสือภูเขาใหญ่ มันตัดฉับใส่กระบะผ้าคลุมไปเลย ขอให้ได้คืนนะครับ
biothai
สมาชิก
สมาชิก
team: ปั่นจัง
Bike: Road bike Progressive Racing classic style Cro-Moly
ตำแหน่ง: คันนายาว
ติดต่อ:

โพสต์ โดย biothai »

ขอให้ตามเจอเร็วๆ
ชายแชมป์
ขาประจำ
ขาประจำ
team: กลุ่ม Sharkey Selected ,DTB (เด็กแถวบ้าน) และ GSB RANGER
Bike: หมอบ NICH Green BIO ,รถพับ Cronus ,ขาไก่ birdy BD-1

โพสต์ โดย ชายแชมป์ »

หาเจอไวๆนะครับเป็นกำลังใจให้ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “แจ้งรถหาย”