ด่านนากระเซ็ง ท่าลี่ ปั่นจักรยานผ่านได้ป่าวครับ '

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
เสือหงอย
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: ชมรมจักรยานจังหวัดชุมพร
Bike: surly lht,trek 520,spec.

ด่านนากระเซ็ง ท่าลี่ ปั่นจักรยานผ่านได้ป่าวครับ '

โพสต์ โดย เสือหงอย »

สอบถามผู้รู้หน่อยครับ ด่านนากระเซ็ง ท่าลี่จักรยานปั่นผ่านได้ป่าวครับ ทราบว่ามีปัญหา ขอบคุณครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
NOKNICE
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ไร้สังกัด,ปั่นตามใจตรู
Bike: MERIDA MATT 40D(ของแฟน),Trek8500 , Storck G2

Re: ด่านนากระเซ็ง ท่าลี่ ปั่นจักรยานผ่านได้ป่าวครับ '

โพสต์ โดย NOKNICE »

ได้คำตอบยังครับพี่ ถามคนที่นั่นไปแล้ว ได้เรื่องยังไงเดี๋ยวมาบอกครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”