สอบถามเส้นทางปั่นจาก สะพานนวลฉวีไปถนนสายไหมครับ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
kotzen
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เหล็กไหล
Bike: VOODOO BIZANGO / KHS F20 T3 / Specialized Stumpjumper / Surly Disc Trucker / Tarmac SL4

สอบถามเส้นทางปั่นจาก สะพานนวลฉวีไปถนนสายไหมครับ

โพสต์ โดย kotzen »

สอบถามเส้นทางปั่นจาก สะพานนวลฉวีไปถนนสายไหมครับ คือตั้งใจจะไปเส้นสรงประภาออก สน.ดอนเมือง แล้วขึ้นสะพานเข้า ทอ. ออกแยก คปอ. แต่ลองหาข้อมูลดู เจอแจ้งว่าตอนนี้ ห้าม จย. ปั่นผ่าน ทอ. แล้ว จิงรึป่าวครับ ถ้าจริง มีทางลัดอื่นอีกมั้ยครับ ที่ไม่ต้องไปทางธูปะอ่ะครับ ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”