ที่ จ.พะเยามีเส้นทางปั่นและกลุ่มที่ปั่นอยู่ไหนบ้าง

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
soon_can
ขาประจำ
ขาประจำ
team: อิสระ
Bike: cannondale

ที่ จ.พะเยามีเส้นทางปั่นและกลุ่มที่ปั่นอยู่ไหนบ้าง

โพสต์ โดย soon_can »

เดือนหน้า พ.ย.58 จะไปทำงานที่ จ.พะเยา ขอแนะนำเส้นทางปั่นกับกลุ่มที่ปั่นในอ.เมืองพะยา จะขอไปปั่นด้วยครับ :mrgreen: :mrgreen:
รูปประจำตัวสมาชิก
kamlue
สมาชิก
สมาชิก
team: -
Bike: ไฮบริด เก่า เก่า-เสือภูเขา ถูก ถูก

Re: ที่ จ.พะเยามีเส้นทางปั่นและกลุ่มที่ปั่นอยู่ไหนบ้าง

โพสต์ โดย kamlue »

เพียบครับ พะเยาถือได้ว่าเป็นเมืองจักรยานเลยครับ เส้นทางก็มีหลากหลายเส้นทาง ไปปั่นแถวๆรอบกว๊านเดี๋ยวก็เจอกลุ่ม
โลกกว้างกลางแจ้ง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”