สอบถามร้านรับขึ้นซี่ลวดล้อคาร์บอนหน่อยครับ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
assametankul
สมาชิก
สมาชิก
team: อิสระ
Bike: Trek Madone 9
ตำแหน่ง: พุทธมณฑล

สอบถามร้านรับขึ้นซี่ลวดล้อคาร์บอนหน่อยครับ

โพสต์ โดย assametankul »

รบกวนเพื่อนสมาชิกช่วยแนะนำร้านรับขึ้นซี่ลวดpillar blade หรือcx ray ในเขตกรุงเทพให้หน่อยครับ ร้านไหนฝีมือดีบริการดี ช่วยแนะนำหน่อยครับ
โดยผมจัดหาขอบและดุมไปเอง
รูปประจำตัวสมาชิก
wutdyatom
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Wheeler | Fat bike
ตำแหน่ง: ต.ท่าข้าม อ.พุนพิน จ.สุราษฎร์ธานี 84130

Re: สอบถามร้านรับขึ้นซี่ลวดล้อคาร์บอนหน่อยครับ

โพสต์ โดย wutdyatom »

หาได้หรือยังครับรบกวนแนะนำด้วยครับกำลังหาอยู่เหมือนกัน
รูปประจำตัวสมาชิก
wutdyatom
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Wheeler | Fat bike
ตำแหน่ง: ต.ท่าข้าม อ.พุนพิน จ.สุราษฎร์ธานี 84130

Re: สอบถามร้านรับขึ้นซี่ลวดล้อคาร์บอนหน่อยครับ

โพสต์ โดย wutdyatom »

:?: แนะนำด้วยครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”