ผมเคยอ่านเจอในบอร์ดว่า นมผงอะไรสักอย่างกินแทนเวย์ได้ครับ แต่หาไม่เจอครับ

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
benpariwat
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Specialized Tarmac comp 2012

ผมเคยอ่านเจอในบอร์ดว่า นมผงอะไรสักอย่างกินแทนเวย์ได้ครับ แต่หาไม่เจอครับ

โพสต์ โดย benpariwat »

คุ้นมากครับ ว่ามีพี่คนนึงเคยบอกไว้ครับ
เลยอยากรู้ว่ามันเป็นนมอะไร
พอดีกินนมโฟโมสแล้วมันเขียนส่วนประกอบว่าใส่เวย์ครับ
Thanyadit
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Ridley Noah rs 2014, Kestrel Talon 2012, Bianchi Impulso 2012, Jab 7100 2012 with WeeRide child seat, LA จ่ายตลาด

Re: ผมเคยอ่านเจอในบอร์ดว่า นมผงอะไรสักอย่างกินแทนเวย์ได้ครับ แต่หาไม่เจอครับ

โพสต์ โดย Thanyadit »

ผมเคยทานเวย์นะครับ ยี่ห้อ Monster กับ GNC แต่ตอนนี้เลิกแล้ว รู้สึกว่าสิ้นเปลืองเกินไป ตอนนี้ก็จัดพวกนม Chocolate ปรกติ เพราะมีธาตุเหล็ก แคลเซียม และวิตามินค่อนข้างสูง เมื่อเทียบกับนมรสชาดอื่น ยิ่งถ้าเป็นพวกพร่องมันเนยนี่แทบจะไม่เหลือคุณค่าเท่าใดนักเลยแหละครับ รอเพื่อนๆ อีกทีครับ
benpariwat
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Specialized Tarmac comp 2012

Re: ผมเคยอ่านเจอในบอร์ดว่า นมผงอะไรสักอย่างกินแทนเวย์ได้ครับ แต่หาไม่เจอครับ

โพสต์ โดย benpariwat »

มีพี่คนนึง PM มาบอกแล้วครับ ลองอ่านกันดูครับผม

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 3&start=30
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร”