ปั่นจักรยานแล้วน้องสาวจะดำ / ขยาย มั้ยคะ?

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย
บรรศักดิ์
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0812683291
Bike: Araya Excella Race, Tern Clutch, Splading, Bridgestone Grandtech

Re: ปั่นจักรยานแล้วน้องสาวจะดำ / ขยาย มั้ยคะ?

โพสต์ โดย บรรศักดิ์ »

peakjasu เขียน:รูปปลากรอบ ไม่มี กลัวจะเป็นปลาร้า สิคร๊าบท่านทั้งหลายยย
ขอตอบมั้งงงนะครับ จากที่ให้แฟนปั่นมาสักพัก เห็นการเปลี่ยนแปลงก็เยอะนะครับ แต่ น้องสาวแฟน ไม่ดำ ไม่ขยายนะครับ ฟันธงครับ
แต่จะมีกลิ่นตุ๊ๆๆตามจักแร้ บ้างในบางครั้ง(เหม็นโครต) กว่าผู้ชายอีก อาจจะเพราะปั่นนานเกินไปครับ และก็มีสิวขึ้นบ้า้ง ตาม หน้าและหลังครับอาจจะตัวดำลงเล็กน้อย ด้วย
ส่วนข้อดีก็มีครับ ขาเป็นมัด ไม่ย๊วยไม่ยานทั้งแขนและขา แต่นมเท่าเดิม (อันนี้เศร้า) หุ่นก็ดีขึ้นครับ (นิดนุงน้าา) ร่ายกายแข็งแรงขึ้น นอกนั้นก็ปรกติทุกอย่าง ครับ อ้อ ... ถามว่าน้องสาวฟิตขึ้นมั้ย ตอบได้คำเดียววว ฟิตพอหรือยังงง :lol:
กลิ่นตุ๊ๆๆตามรักแร้เขาเรียกฟิโรโมน มันมีประโยชน์มากเลยนะครับ ไล่มดไล่แมลงได้อีกต่างหาก ถ้ากลิ่นมันจัดมากก็ต้องแก้โดยก่อนออกปั่นต้องอาบน้ำทำความสะอาด หาสบู่ที่ใช่ให้เจอ ฟอกแล้วหนีบรักแร้หมักไว้สักพักหนึ่ง ก่อนล้างออกก็เอาเล็บขูดๆหน่อยๆ ช่วยได้เยอะครับ :lol:
ขี่จนกว่าจะหมดแรง
รูปประจำตัวสมาชิก
@ke
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: "จักรยานฅนจน"

Re: ปั่นจักรยานแล้วน้องสาวจะดำ / ขยาย มั้ยคะ?

โพสต์ โดย @ke »

คุณสมัคร Thai MTB เพื่อถามคำถามนี้ใน Post แรกเลยเหรอครับ... ถ้าน้องสาวคุณปั่นจักรยานอาจมีสิทธิดำครับ ถ้าไม่ทาครึมกันแดดหรือใช้ผ้าปิดหน้า, ถ้าคุณปั่นเองแล้วน้องสาวรออยู่บ้านกับแฟนในร่มก็ดำยากหน่อย.. ส่วนเรื่องขยาย ถ้าปั่นประจำ ออกกำลังกาย น้ำหนักคงสมส่วนกับรูปร่างมากขึ้นสำหรับผู้ที่มีน้ำหนักเกิน.. ถ้าสมส่วนอยู่แล้วกล้ามเนื้อน่าจะแข็งแรงขึ้นครับ.... ถ้า Post นี้ตั้งเพื่อความสนุก โดยแอบอ้างเป็นสุถาพสตรี โดยส่วนตัวผมว่าคุณหยาบคายทางความคิดมากครับหรือไม่อายุทางความคิดคุณน้อยมาก สุภาพสตรีในกลุ่มจักรยานนี้มีจำนวนไม่น้อยอยู่ ถามตอบบางเรื่องควรพิจารณาภาษาที่ใช้ในการสื่อสารมากสักหน่อยจะดีไม่น้อยครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร”