ช่วยกันสวมใส่หมวกกันน๊อคเถอะครับ

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย
bont
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0-846-256-711
team: หมู่บ้านสุขสมบูรณ์
Bike: Bianchi impulso / TREK 4300

Re: ช่วยกันสวมใส่หมวกกันน๊อคเถอะครับ

โพสต์ โดย bont »

หอ...มอ...วอ...กอ อ่านว่า หมวก ถ้าอ่านออกใส่เถอะครับ ถ้าอ่านไม่ออกไม่เป็นไร ผ่านไปกระทู้อื่น
$$$...LOVE ME LOVE MY....BIKE...$$$
รูปประจำตัวสมาชิก
rungt_p
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 089-613-6923
team: ยังไม่มีค่ะ
Bike: เสือหมอบ
ตำแหน่ง: บางใหญ่
ติดต่อ:

Re: ช่วยกันสวมใส่หมวกกันน๊อคเถอะครับ

โพสต์ โดย rungt_p »

เพิ่งโดนมาค่ะปั่นมา30 ไม่เห็นก้อนหินตัวลอยหัวทิ่มลงพื้นก่อนเลยตามด้วยไหล่ ถ้าไม่สวมหมวกคงไปเฝ้าท่านยมแน่เลย
รูปประจำตัวสมาชิก
Model7hyperblack
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ไม่มี
Bike: GT Aggressor Expert 27.5

โพสต์ โดย Model7hyperblack »

ผมก็ไม่เข้าใจครับ น้องที่ออฟฟิศที่ปั่นเสือหมอบ ทั้งๆที่ตัวเองก็มีหมวกจักรยานแล้วไม่ใส่ ดันไปใส่หมวกแก๊ปตามน้อง ที่เคัาปั่น fixed gear กลัวไม่เทห์ ไม่มีสไตล์ ผมบอกว่ามันอันตรายก็ไม่เชื่อ เตือนจนไม่อยากจะเตือนแล้วครับ ที่สุดแล้วก็ได้แต่ปลงครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร”