____มีวิธีตั้งความสูงของอานมาฝากครับ_____

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย

Re: ____มีวิธีตั้งความสูงของอานมาฝากครับ_____

โพสต์ โดย E22LPB » 16 มิ.ย. 2012, 13:54

ดีเลยครับกำลังหาข้อมูลอยู่เลยครับ มือใหม่ครับ :D :D :D
จักกฤษ สุขพานิช(เปิ้ลลิงดุ ลพบุรี)
บ.โตโยต้าลพบุรีอุดมชัย จก.
154 ม.2 ต.กกโก อ.เมือง จ.ลพบุรี 15000
โทร.096-4412224(ติดต่อ จ-ส) วันอาทิตย์ปิดเครื่องครับ
เช็คเลขพัสดุ
http://track.thailandpost.co.th/trackin ... fault.aspx
http://www.teamtalkthailand.com/index1.html

Re: ____มีวิธีตั้งความสูงของอานมาฝากครับ_____

โพสต์ โดย ra » 23 มิ.ย. 2012, 18:20

ป้กไว้ดูครับ :D :D :D
ปั่นเพื่อสุขภาพและมิตรภาพ

โพสต์ โดย jinker_foto » 20 ส.ค. 2012, 15:26

เดี๋ยวจะไปลองตั้งดู ขอบคุณครับ
มาปั่นให้โลกเปลี่ยนกันเถอะ

โพสต์ โดย 100||RPM » 24 ส.ค. 2012, 07:14

:mrgreen:
█ █ █ █ █ แรง...ไม่เว้นวันหยุดราชการ █ █ █ █ █

โพสต์ โดย Chai-Bor-Ang » 24 ส.ค. 2012, 22:59

แจ่มเลยครับ
.....ทำดี ก็คือดี
.....ทำชั่ว ก็คือชั่ว

โพสต์ โดย tee27 » 10 ก.ย. 2012, 16:38

-ขอบคุณมากครับ ได้อีกวิธีแล้ว
ยิ้มไว้ โลกจะสดใส

โพสต์ โดย J0hnnie » 08 ธ.ค. 2013, 12:52

ดีครับ ชอบแบบ 2

ชีวิตมันต้อง X-TREME

โพสต์ โดย otto2525 » 25 ม.ค. 2014, 12:47

ขอบคุณคับ

แต่ฉันไม่เดือดร้อน แม้ไม่มีมากมายอย่างใครสักที
แม้มีเท่านี้ แต่หัวใจมันก็ยินดี ทุกวัน
ชีวิตนี้บางทีก็น้อย คิดไปทำไม
ชีวิตนี้บางวันก็เยอะ ถือเป็นกำไร
ชีวิตเราก็เท่านี้ ความสุขที่หัวใจต้องการ
สุดท้ายมันอยู่ไม่ไกล
ค้นลงไปข้างในจิตใจ ใครๆก็พบมัน

โพสต์ โดย soonchai » 26 ม.ค. 2014, 10:02

แบบที่ 1 ไม่สวมร้องเท้าใช้ส้นเท้าวางบนบันใด มันไม่ต่ำไปหรอกหรือครับ ผมลองดูแล้วพอถ่ายคลิปออกมาให้หลายท่านดูก็บอกว่าหลักอานต่ำไป
แบบที่ 2 ตอนวัดใส่รองเท้าหรือไม่

การตั้งหลักอานเท่าที่ผมหาข้อมูลจากในเว็ปนี้ มีหลายแบบมาก บ้างก็ใส่รองเท้า บ้างก็ไม่ใส่ เลยไม่รู้ว่าจะเอาแบบไหนดี หรือว่า ต้องลองด้วยตนเองเท่านั้น ที่ว่ามาเป็นแค่ตัวอย่างเท่านั้น

โพสต์ โดย disoman » 26 ม.ค. 2014, 20:32

ปัก
ครูสอนหนังสือบ้านนอก บ้านนอก คนหนึ่ง ^__^
จุดมุ่งหมายสูงสุดคือ ปั่นขึ้น ดอยอินทนนท์ (ทำสำเร็จแล้ว)
เป้าหมายต่อไป :: ปั่นขึ้นดอยอินทนนท์ เวลาต่ำกว่า 3 ชม.
เป้าหมายอีกอันคือ ทำ AV38 ด้วยตัวเอง^__^

โพสต์ โดย Nattapon pomdam » 01 มี.ค. 2014, 08:33

แบบที่2 มันวัดถึงกึ่งกลางแกนกะโหลก ถ้าขาจานยาวไม่เท่ากันมันก็จะสูงต่ำไม่เท่ากันไม่ใช่เหรอครับ :?: