รู้สึกอึดอัดตรงระหว่างน้องไข่กับช่องทวารหลังช่วยตัวเอง ผมเป็นอาการนี้หลังจากมาขี่จักรยาน(18+)

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย
guple
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0987015571
team: ชาติหน้า
Bike: smokey bike

Re: รู้สึกอึดอัดตรงระหว่างน้องไข่กับช่องทวารหลังช่วยตัวเอง ผมเป็นอาการนี้หลังจากมาขี่จักรยาน(18+)

โพสต์ โดย guple »

marlboro เขียน:ผมจะรู้สึกอึดอัดตรงระหว่างน้องไข่กับช่องทวาร หลังช่วยตัวเอง(ถ้าไม่ได้ช่วยตัวเองจะไม่มีอาการเลยครับ ตอนปั่นก็ไม่เป็น) ต้องรอประมาณ10นาทีอาการถึงหายไป บางทีความรู้สึกนี้ก็ทำให้ตัวเองอยากไปนั่งถ่ายในห้องน้ำ แต่ก็มักจะไม่ออก ถ้าออกจะทำให้อาการดีขึ้น ผมไม่รู้ว่าผมเป็นอะไร แต่อาการนี้เป็นหลังจากผมมาปั่นจักรยานครับ เบาะผมก็เซทดีแล้วนะครับ ตอนปั่นไม่ค้ำ เลยอยากถามๆพี่ๆว่ามีใครเป็นเหมือนผมบ้างครับ หากท่านใดเป็นแพทย์ หรือสามารถตอบได้ รบกวนช่วยผมทีครับ อยากรู้ว่าตัวเองเป็นโรคอะไรหรือเปล่า แล้วมีคนเป็นเหมือนผมไหม ขอบคุณครับบบ :cry: :cry: :cry:
เอ่อ ช่วยตัวเองขณะปั่นหรือเปล่าจ๊ะ๊ :roll: (ล้อเล่นอย่าคิดมาก)
รูปประจำตัวสมาชิก
อะไรดีหว่า
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0-8588-61470
team: ยังไม่มี
Bike: รถถัง

Re: รู้สึกอึดอัดตรงระหว่างน้องไข่กับช่องทวารหลังช่วยตัวเอง ผมเป็นอาการนี้หลังจากมาขี่จักรยาน(18+)

โพสต์ โดย อะไรดีหว่า »

:geek:
แก้ไขล่าสุดโดย อะไรดีหว่า เมื่อ 06 ก.พ. 2012, 20:16, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
ไม่ควรไว้ใจ ในคนไม่คุ้นเคย ถึงคนคุ้นเคย ก็ไม่ควรวางใจ
รูปประจำตัวสมาชิก
JADE555
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: อยากรู้ให้โทรมาถาม (- -")
team: CARBON ASS!!!
Bike: เหล็กมาร

โพสต์ โดย JADE555 »

หน้าแง๊ว~* เขียน:บั๊มกระทู้ :lol: :lol: :lol:
จ๊าากกกก ยัยแง๊วบร้าาาา :lol: :lol: :lol:
ปั่นต่อไป จนกว่าตูดจะไหม้เป็นเถ้าถ่าน CARBON ASS TEAM

เฟรมบุบกลาง ยางก็แบน แฮนด์ก็หลุด
โซ่สะดุด ล้อสะบัด เฟืองก็แหลม
ยางนอกโล้น ขอบล้อแตก ยางในแพลม
สนิมแจม ลูกปืนร้าว รองเท้าพัง!!
O'Pern
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-813-6627
team: Authentic Bike Packer / Travelling Solo
Bike: ธนูไฟ
ตำแหน่ง: Bkk, TH
ติดต่อ:

โพสต์ โดย O'Pern »

ลองหยุดขี่ แล้ว ชตอ ดูครับ
- ถ้าหาย ก็คือมาจากการปั่นจักรยาน หรือเบาะ หรืออะไรก็ว่ากันไป
- ถ้าไม่หาย ก็ลองหยุด ชตอ ดูครับ ว่ามันหายไหม

หายหรือไม่หาย ดีขึันหรือแย่ลงอย่างไร มาอัปเดทด้วยนะ
- หน้าแง๊วจับตามองอยู่
fear is a mind killer
เสือหล่อ
สมาชิก
สมาชิก
team: saparoh bike
Bike: merida matt 100

โพสต์ โดย เสือหล่อ »

ผมเรียนจบด้านเพศศึกษามาครับ ไม่ต้องบอกที่ไหน ทำงานไร คือง่ายๆการที่คนเรามีร่างกายแข็งแรง แต่ไม่มีการปล่อยอสุจิหรือปล่อยไม่เต็มที่คือปล่อยไม่หมดทำให้เกิดการค้างใต้อัณฑะทำให้เกิดการเจ็บปวดเหมือนเป็นนิ่ว ที่ผมบอกว่าอสุจิค้างคือการที่คุณช่วยตัวเองอสุจิออกไม่หมด เพราะการช่วยตัวเองโดยทั่วๆไปหลั่งแค่ครั้งเดี่ยวและน้อยไม่เท่ากับการมี่เพศสัมพันธ์ที่หลั่งสองถึงสามครั้งโดยเฉลี่ยและหลั่งเต็มที่

ห้ามมุสลิมมีเพศสัมพันธ์โดยปราศจาคการแต่งงานอย่างเด็ดขาด
ซ้อมดีๆ แล้วจะไม่มีเรื่องต้องมาอายเรื่องอะไหล่
marlboro
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย marlboro »

เสือหล่อ เขียน:ผมเรียนจบด้านเพศศึกษามาครับ ไม่ต้องบอกที่ไหน ทำงานไร คือง่ายๆการที่คนเรามีร่างกายแข็งแรง แต่ไม่มีการปล่อยอสุจิหรือปล่อยไม่เต็มที่คือปล่อยไม่หมดทำให้เกิดการค้างใต้อัณฑะทำให้เกิดการเจ็บปวดเหมือนเป็นนิ่ว ที่ผมบอกว่าอสุจิค้างคือการที่คุณช่วยตัวเองอสุจิออกไม่หมด เพราะการช่วยตัวเองโดยทั่วๆไปหลั่งแค่ครั้งเดี่ยวและน้อยไม่เท่ากับการมี่เพศสัมพันธ์ที่หลั่งสองถึงสามครั้งโดยเฉลี่ยและหลั่งเต็มที่

ห้ามมุสลิมมีเพศสัมพันธ์โดยปราศจาคการแต่งงานอย่างเด็ดขาด

น่าจะเป็นแบบที่พี่ว่าแน่ๆเลยครับ :D :D
Tel ศูนย์แปดหนึ่ง-ห้าห้าห้า-สามห้าสามสาม
Line ID harit138
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร”