วิธีเพิ่มความแข็งแรงให้กล้ามเนื้อขาและการปั่นเร่งให้ดีขึ้น

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย

Re: วิธีเพิ่มความแข็งแรงให้กล้ามเนื้อขาและการปั่นเร่งให้ดีขึ้น

โพสต์ โดย CyclingSyndrome » 03 มี.ค. 2014, 16:34

ขอบคุณมากครับพี่นิกร
https://www.facebook.com/CyclingSyndrome

Re: วิธีเพิ่มความแข็งแรงให้กล้ามเนื้อขาและการปั่นเร่งให้ดีขึ้น

โพสต์ โดย pmiyata » 17 เม.ย. 2014, 17:44

ผมขี่เสือภูเขาถ้าจะฝึกต้องใช้จานหน้าใบไหนและจานหลังใบไหนครับ
รบกวนช่วยชี้แนะหน่อยครับ มือใหม่หัดปั่นครับ :) :) :)

โพสต์ โดย aroma_GG » 18 เม.ย. 2014, 16:10

ก่อนเจ็บเอวก็ฝึกขาเดียว ได้ผลดีทีเดียว ตอนนี้เจ็บไปสามสี่เดือน ต้องกลับมาเริ่มหนึ่งอีกล่ะเซ็งมากก... :cry:

โพสต์ โดย Pepsileo.139 » 17 ต.ค. 2014, 03:04

:D เยี่ยมเลย. ขอบคุณครับ
เลือกคัน ที่ชอบ ....ชอบคันที่ใช่

โพสต์ โดย super50 » 12 พ.ย. 2015, 08:57

ได้เทรนเนอร์มา เดี๋ยวต้องลองเพิ่มความแข็งแรงกล้ามเนื้อล่ะ
ขอบคุณกระทู้คุณภาพครับผม :D

โพสต์ โดย เสือชายกว๊าน » 09 มี.ค. 2019, 16:00

ปูพื้นใหม่ยังไม่สายครับ
<พะเยา เมืองน่าอยู่ เมืองน่าปั่น สุขใดไม่เท่าได้มาอยู่กว๊านพะเยา >