วิธีเพิ่มความแข็งแรงให้กล้ามเนื้อขาและการปั่นเร่งให้ดีขึ้น

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย

Re: วิธีเพิ่มความแข็งแรงให้กล้ามเนื้อขาและการปั่นเร่งให้ดีขึ้น

โพสต์ โดย wiboon2501 » 19 ก.ค. 2012, 06:21

:D

Re: วิธีเพิ่มความแข็งแรงให้กล้ามเนื้อขาและการปั่นเร่งให้ดีขึ้น

โพสต์ โดย dopasniper » 02 พ.ย. 2012, 18:24

ขอบคุณมากครับ :D :D :D
(หน้านอก... บอกความงาม
หน้าใน... บอกความดี
หน้าที่... บอกความสามารถ
หน้านอก...แต่งให้พอดี
หน้าในและหน้าที่...แต่งให้มากๆ)

โพสต์ โดย titanl3oo » 02 ธ.ค. 2012, 10:38

วิธีขี่ขาเดียวก็ใช้กับ fixedgear ไม่ได้ใช่ไหมครับ??

บันไดมันไม่ฟรี อ่า :D
Family Journey Pure power Nofree and "FREINDSHIP" is
......................." NATIVE FIXED".......................

เพื่อนฝากขาย fixed gear ทั้งคัน 7000บาท แถม หมวก+ล้อ1คู่+สายล๊อคจักรยาน
ซื้อให้ลูกๆหลานๆ ไปปั่นเล่น หรือไปปั่นเองก็ได้นะครับ :D
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=3&t=660114

โพสต์ โดย คนภูเขา » 04 ธ.ค. 2012, 13:19

ขอบคุณครับ
อยู่กับสิ่งที่มี ไม่ใช่สิ่งที่ฝัน...ขอคารวะทุกท่านที่ข้าน้อยเคยโทรไปปรึกษา

โพสต์ โดย cactus » 05 ธ.ค. 2012, 11:33

secretagent เขียน:ซ้อมแบบนี้จำเป็นต้องมีเทรนเนอร์มั้ยครับ

ถ้าปั่นบนถนนก็ต้องคอยระวังรถ ทางโค้ง ทางแยก แต่ถ้าปั่นบนเทรนเนอร์ก็ไม่ต้องพะวงครับ

ภาพประจำตัวสมาชิก
niwatcmu
086-931-หก-หก-สี่-สี่

โพสต์ โดย niwatcmu » 05 ธ.ค. 2012, 22:28

สุดยอดเลยครับกำลังหาอยู่พอดี :P

โพสต์ โดย tanawedwanchanasen » 04 ม.ค. 2014, 19:17

ขอบคุณมากครับได้ความรู้ดี จะลองฝึกดูคับ..

โพสต์ โดย soonchai » 10 ม.ค. 2014, 19:12

ผมก็ฝึกบ้างในบ้างครั้งเพราะกำลังหัดควงขา แต่ว่าปั่นขาเดียวมันเมื่อยเหลือเกิน แต่ว่ายอมรับเลยว่ามันทำให้ขาแข็งแรงดีขึ้นมากกว่าปั่น2ขาอีกครับ