สอบถามคนที่ขาเป็นสองสีครับ

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Live strong
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0973359195
team: -
Bike: Ridley Noah

สอบถามคนที่ขาเป็นสองสีครับ

โพสต์ โดย Live strong »

มีใครเป็นแล้วรักษากลับมาเหมือนเดิมได้มั้ยครับ คือของผมมันสีตัดกันแบบชัดมาก แต่ก่อนรู้สึกภูมิใจนิดๆ :lol: ตอนนี้ใส่ขาสั้นออกนอกบ้านไม่ได้เลยครับ

มีท่านใดมีคำแนะนำ,ความเห็นบ้างครับ
ทำมันให้มีความสุข
winhaha
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: สอบถามคนที่ขาเป็นสองสีครับ

โพสต์ โดย winhaha »

3 เดือนครับ
ขายติมเรื่อย............ไป
วิสุ รัตนบุตร
สมาชิก
สมาชิก
team: อิสระ
Bike: coyote -- infinite
ตำแหน่ง: 130ม.3บ้านโนนตูม ต.ผึ่งแดด อ.เมือง จ.มุกดาหาร49000
ติดต่อ:

Re: สอบถามคนที่ขาเป็นสองสีครับ

โพสต์ โดย วิสุ รัตนบุตร »

เดี๋ยวมันก็จางหายเอง ใส่ขายาวปั่นครับจะได้ไม่สองสี ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร”